एका गं’भीर आजाराशी झुं’ज देत आहे ‘तारक मेहता’ चा नट्टू काका,शूटिंग सोडून घेत आहे उपचार….

सब टीव्हीचा लोकप्रिय कार्यक्रम ‘तारक मेहता का उलटा चश्मा’मध्ये नट्टू काकांची भूमिका साकारणारा अभिनेता घनश्याम नायक पुन्हा एकदा क”र्करोगावर उपचार घेत आहे. घनश्यामचा मुलगा विकास ने नुकताच एका मुलाखतीत सांगितले आहे की, 3 महिन्यांपूर्वी त्याच्या वडिलांच्या ग’ळ्या’त काही स्पॉ’ट सापडले होते, त्यामुळे डॉक्टरांनी पुन्हा एकदा उपचार सुरू करण्याचा निर्णय घेतला. त्यामुळे डॉक्टरांनी पुन्हा एकदा उपचार सुरू करण्याचा निर्णय घेतला आहे.

सप्टेंबर 2020 च्या सुरुवातीला 77 वर्षीय घनश्याम नायकच्या ग’ळ्या’त 8 गा’ठि होण्याची बात समोर आली होती. यानंतर, डॉक्टरांनी त्याच्या घश्यावर श’स्त्रक्रि’या करून गा’ठ काढली होती. घ’नश्याम नायकचा मुलगा विकासच्या म्हणण्यानुसार एप्रिल महिन्यात त्याांच्या ग:ळ्या’चा ट्रॉ’न ए:मिशन टोमोग्रा:फी स्कॅ’निंग झाले, ज्यामध्ये पुन्हा काही स्पॉ’ट्स आढळले गेेले.

गेल्या आठवड्यात घनश्याम नायक गुजरातमधील दमण येथे ‘तारक मेहता’ च्या खास भागाच्या शूटिंगसाठी गेला होता. त्याच्या शूटिंगच्या अनुभवाबद्दल घनश्याम म्हणाला होता की- तब्येत ठीक आहे पण उपचारही पुन्हा सुरू झाले आहेत. सध्या केमोथेरपी चालू आहे. चार महिन्यांनंतर, मी एक विशेष देखावा शूट केला आणि मला पुन्हा एकदा आनंद झाला.

घनश्याम नायक ची श’स्त्रक्रि’या मुंबईतील नामांकित ऑ’न्को’लॉ’जिस्ट (कॅ’न्सर स’र्जन) ने केली आहे. टीव्ही आणि बॉलिवूड अभिनेता घनश्याम बर्‍याच वर्षांपासून अभिनय जगतात सक्रिय आहे. तथापि, त्याला तारक मेहता कडून सर्वोच्च नाव मिळाले. खूप कमी लोकांना माहित आहे की घनश्यामने वयाच्या केवळ वयाच्या 7 व्या वर्षी अभिनय करण्यास सुरवात केली.

तो नसीरुद्दीन शाहच्या ‘ मांसूम’ चित्रपटात दिसला होता. घनश्याम नायक उर्फ नट्टू काकांच्या मते, सुरुवातीला इंडस्ट्रीत जास्त पैसे मिळत नसत. फक्त 3 रुपयांत 24 तास काम करावे लागायचेे, हेही युग त्याने पाहिले आहे. त्याने आत्तापर्यंत 300 हून अधिक चित्रपट, 250 थिएटर शो आणि 100 हून अधिक टीव्ही मालिका केल्या आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.