आपल्यापेक्षा 12 वर्षांनी लहान असणाऱ्या प्रियकराला डेट करत असताना आता आई बनण्याची इच्छा बाळगत आहे अभिनेत्री मलायका, म्हणाली-मला एका मुलीची….

बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा तिच्या धाडसी स्टाईलसाठी नेहमीच करमणूक जगात चर्चेत असते. मलायकाचे व्यावसायिक आणि वैयक्तिक आयुष्य नेहमी चाहत्यांसमोर आरशाप्रमाणे असते. अरबाज खानबरोबरचा घटस्फोट असो किंवा अर्जुन कपूरला डेट करणे असो, मलायका नेहमी माध्यमांमधील प्रत्येक विषयावर एक निर्दोष दृश्य मांडते.

वास्तविक, अलीकडेच मलायकाने ‘सुपर डान्सर चॅप्टर 4’ या रिअॅलिटी शोमध्ये तिच्या जुन्या इच्छेवरचा पडदा फाश केला आहे. मलायका या शोमध्ये न्यायाधीशांच्या भूमिकेत दिसली होती. शोच्या स्टेजवर अभिनेत्रीने आई बनण्याची इच्छा व्यक्त केली आहे. जर हे करता येत नसेल तर तिला मुलगी दत्तक घ्यायची आहे. मलायका म्हणाली की तिला मुलीची आई बनण्याची तीव्र इच्छा आहे.

मलायका अरोरा 47 वर्षांची आहे आणि अरबाज खानपासून घटस्फोट घेतल्यानंतर ती अर्जुन कपूरला बर्‍याच दिवसांपासून डेट करत आहे. सुपर डान्सरच्या रंगमंचावरील स्पर्धक अंशिका राजपूतच्या नृत्याने अभिनेत्रीला इतके प्रभावित केले की तिलाही एक मुलगी हवी आहे. मलायका म्हणाली की आता ती गंभीरपणे आई होण्याचा विचार करीत आहे.

अभिनेत्रीने असेही सांगितले की तिला मुलगी आवश्यक आहे, कारण, ती एका मुलाची आई आहे, परंतु तिला एक मुलगी पाहिजे ज्याच्यासह ती तिचा मेकअप, शूज आणि कपडे सामायिक करू शकेल. द्वितीय न्यायाधीश गीता कपूरसुद्धा मलायकाचे हे सर्व ऐकून उत्साहित झाली. गीताने मलायकाला शुभेच्छा दिल्या आणि म्हणाली की मलायकाला एक प्रिय मुलगी असावी. यावर प्रतिक्रिया देताना मलायका म्हणाली, ‘तुझ्या तोंडात तूप-साखर…

Leave a Reply

Your email address will not be published.