आपल्या सावत्र आईला पहिल्यांदा बघून अँटी म्हणाली होती अभिनेत्री सारा अली खान, सैफ ने दिली होती अशी प्रतिक्रिया!!

सारा अली खानची करीना कपूरसोबत खूप चांगली बॉ-न्डिंग आहे. करीना साराचे वडील सैफची दुसरी पत्नी आहे, परंतु अद्याप या दोन्ही अभिनेत्रींचे संबंध चांगले आहेत. दोघीही एकमेकांना भरपूर पाठिंबा देतात आणि बर्‍याचदा कार्यक्रमांमध्ये दोघी एकमेकांची प्रशंसा करतात.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की सारा करिनाला काय म्हणून हाक मारते. खरं तर, शो ‘कॉफी विथ करण’मध्ये करणने साराला विचारले होते की सैफने करिनाला छोटी आई म्हणून हाक मारण्यास सांगितले आहे का?

यावर सारा उत्तर देते की ‘जर तिने करिनाला लहान आई म्हटले तर अभिनेत्री चिंताग्रस्त होईल. सारा पुढे म्हणते की सुरुवातीला करिनाला काय म्हणायचे ते मला समजले नाही. मला वाटायचे की त्यांना करिना म्हणू की काकू? पण माझे वडील म्हणाले की तु करीनाला कधीच काकू म्हणू नको.’

यानंतर सारा म्हणते की ‘ती आता करिनाला ‘के’ किंवा ‘करीना’ म्हणते. साराने पुढे सांगितले होते की करीनाशी माझे संबंध कधीही गोंधळात टाकणारे नव्हते. त्यांनी मला सांगितले की तुझी आई खूप चांगली आहे. आणि आपण नेहमी मित्रांसारख राहावं अशी माझी इच्छा आहे.

साराच्या प्रोफेशनल लाइफविषयी बोलाल तर नुकताच तिच्या कुली नंबर 1 चित्रपटाचा ट्रे-लर रिलीज झाला आहे. या चित्रपटामध्ये साराबरोबर वरुण धवन मुख्य भूमिकेत आहे. ट्रेलर सगळयांना खूप आवडला आहे. चित्रपटाचे दिग्दर्शन वरुणचे वडील डे व्हिड धवन यांनी केले आहे.

हा चित्रपट गोविंदा आणि करिश्मा कपूर यांच्या ‘कुली नंबर 1’ या चित्रपटाचा रिमेक आहे. त्याचवेळी करीना आता लालसिंग चड्ढा या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात करीनाबरोबर आमिर खान मुख्य भूमिकेत आहे. करिना सध्या तिच्या गर्भावस्थेचा आनंद घेत आहे. पुढच्या वर्षी ती दुसऱ्यांदा आई होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.