सैफ अली खानच्या दोन मुलांना जन्म दिल्यानंतर करिनाने सांगितली मनातील गोष्ट, म्हणाली- मला खूप वेदना होतायेत!!

करीना कपूर ही बी टाऊनमधील सर्वाधिक चर्चेत असणारी अभिनेत्री आहे. ती सोशल मीडियावरही बर्‍यापैकी प्रसिद्ध आहे. अलीकडेच तीने आपल्या अधिकृत इन्स्टाग्राम हँडलवरून योग करत एक पोस्ट शेअर केली आहे, ज्यात तीने कॅप्शनद्वारे आपल्या योगाचा एक लांब प्रवास लिहून लोकांशी शेअर केला आहे.

करीनाने योगा करताना केलेल्या फोटोंसमवेत असे लिहिले आहे की, “माझ्यासाठी योगाचा प्रवास 2006 मध्ये सुरू झाला होता, जेव्हा मी तशन आणि जब वी मेट साइन केले होते. यामुळे मी तंदुरुस्त आणि मजबूत बनले.

आता दोन मुलांनंतर मी खूप थकले आहे आणि वेदनांनी भरले आहे पण लवकरच मी हळू हळू माझ्या तंदुरुस्तीकडे परत जाण्याचा प्रयत्न करीत आहे. माझा योग वेळ माझा स्वतःचा वेळ आहे. सुसंगतता हा मंत्र आहे.

करीनाची ही पोस्ट तिच्या चाहत्यांमध्ये एक नवीन उत्साह भरणारी आहे. करीनाच्या चाहत्यांव्यतिरिक्त अनेक सेलिब्रिटींनीही बेबोची ही पोस्ट फार आवडत आहे. कतरिना कैफलानेेहि ही पोस्ट पसंत केली आहे. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की करिनाच्या या पोस्टच्या आधी आंतरराष्ट्रीय योग दिनानिमित्त तिने आपल्या इंस्टा कथेवर स्वतःचे एक जुने चित्रदेखील शेअर केले होते. ज्यामध्ये करीना एक पाय उंच करून बीचवर व्हाईट बिकिनी परिधान करुन योगा करताना दिसत होती.

विशेष म्हणजे, अलीकडेच 21 फेब्रुवारी रोजी करीना कपूरने तिच्या दुसर्‍या मुलाला जन्म दिला आहे. तिच्या फिटनेसची खूप काळजी घेणारी करिनाने गर्भावस्थेच्या काही दिवसानंतरच वर्क आऊट सुरू केला होता. या दरम्यान, ति बर्‍याचदा आपल्या घराभोवती फिरायला जाताना दिसली आहे. करीना लवकरच चित्रपटांमध्येही दिसणार आहे. तथापि, सध्या ती आपल्या कुटुंबातील सदस्यांसह जास्तीत जास्त वेळ घालवत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.