खऱ्या आयुष्यात अनाथ आहेत या बॉलिवूड च्या प्रसिध्द अभिनेत्री,एक तर वयाच्या 15 व्या वर्षीच झाली होती अनाथ….

फादर्स डे जूनच्या तिसर्‍या रविवारी साजरा केला जातो. या वेळी फादर्स डे 20 जून रोजी साजरा केला गेेला. असं म्हणतात की प्रत्येक मुलीसाठी तिचे वडील तिचे नायक आणि रोल मॉडेल असतात. मुलगी तिच्या वडिलांच्या अगदी जवळ असते. सर्व लोकांच्या जीवनात वडिलांचा आधार आवश्यक आहे. पण आज बॉलिवूडमधील अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी आपले वडील गमावले आहेत. त्याांचे वडील या जगात राहिले नाहीयेत.

ऐश्वर्या राय बच्चन…
बॉलिवूडमधील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक असलेल्या ऐश्वर्या राय बच्चन हिने 18 मार्च 2017 रोजी वडील कृष्णराज राय ला गमावले आहे. तो आजाराने ग्रस्त होता. ऐश्वर्या अनेकदा तिच्या वडिलांसोबत तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर छायाचित्रे शेअर करते.

प्रियंका चोप्रा…
प्रियंका चोप्रा जगभरात ओळखली जाते. प्रियंकाने तिचे वडील डॉ अशोक चोप्राच्या अगदी जवळ होती. प्रियांका चोप्रा आपल्या वडिलांची आठवण करताना ‍बर्याचदा भावनिक होते. विशेष म्हणजे प्रियंका चोप्राचे वडील अशोक चोप्रा ने 2013 साली या जगाला निरोप दिला होता. तो कर्करोगाने ग्रस्त होता.

शिल्पा शेट्टी…
हिंदी सिनेमाची हिट अँड फिट अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीनेही काही वर्षांपूर्वी वडिलांना गमावले आहे. शिल्पाचे वडील सुरेंद्र शेट्टी ने सन 2016 मध्ये या जगाला निरोप दिला आहे.

राणी मुखर्जी…
गेल्या 25 वर्षांपासून हिंदी चित्रपटसृष्टीत काम करणार्‍या राणी मुखर्जीने 2017 मध्ये वडिलांना गमावले. 2017 मध्ये राम मुखर्जीचे निधन झाले. राम मुखर्जीचे देखील फिल्मी विश्वाशी संबंध होते. तो चित्रपट दिग्दर्शक होता.

भूमी पेडणेकर…
आजच्या काळातील नामांकित अभिनेत्री भूमी पेडणेकरचेही नाव या यादीमध्ये समाविष्ट आहे. भूमी पेडणेकर जेेव्हा 18 वर्षाची झाली होती, तेव्हा तिच्या वडीलांचे निधन झाले होते. मिळालेल्या माहितीनुसार, भूमीचे वडील सतीश पेडणेकर हा कर्करोग यासारख्या गंभीर आजाराने ग्रासला होता. भूमी तिच्या वडिलांच्या अगदी जवळ होती.

प्रीती झिंटा…
हिंदी सिनेमाची ‘डिंपल गर्ल’ म्हणजेच अभिनेत्री प्रीती ही हिंदी सिनेमाची सर्वात सुंदर अभिनेत्री आहे. तीने बॉलिवूडचे अनेक नामांकित चित्रपटात काम केले, आणि तीची कारकीर्द दोन दशकांहून अधिक काळ गेली आहे. वयाच्या अवघ्या 13 व्या वर्षी प्रीतीवर दृष्टीचा डोंगर कोसळला होता. या लहान वयातच तिने वडिलांचा गमावले होते. वडील दुर्गानंद झिंटाचा कार अपघातात मृत्यू झाला आहे. या अपघातात प्रीतीची आईसुद्धा गंभीर जखमी झाली आणि प्रीती जेव्हा 15 वर्षांची होती तेव्हा तिची आईसुद्धा या जगातून निघून गेली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.