बाबीतालाही मागे टाकेल एव्हडी सुंदर आहे तारक मेहता मधील बापूजी ची खरी  पत्नी!!

तारक मेहता का उलटा चश्मा’ हा टीव्ही शो, आपण संपूर्ण कुटुंब एकत्र बसून पाहतो आणि प्रत्येक घरात त्याला खूप पसंत केले जाते. गेल्या 13 वर्षांपासून हा शो मुलांपासून ते वृद्धांपर्यंत सर्वांचे मनोरंजन करीत आहे. सर्व वयोगटातील माणसांसाठी आपुलकी निर्माण करणारा हा एकमेव शो आहे, या सिरियलने जवळजवळ 3100 भाग पूर्ण केले आहेत.

एवढेच नाही तर, हा एकमेव शो आहे ज्याच्या प्रत्येक कलाकाराने लोकांच्या हृदयात एक विशिष्ट स्थान निर्माण केले आहे. अशा परिस्थितीत आता चाहत्यांनाही या कलाकारांच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी जाणून घ्यायचे आहे. अशा परिस्थितीत, आज आम्ही तुम्हाला शो मध्ये प्रत्येकाचे काका आणि जेठालालचे वडील चंपकलाल गाडा, वास्तविक जीवनात कसा दिसतो आणि कोण त्याची पत्नी आहे याची ओळख करून देणार आहोत.

चंपकलाल गाडा म्हणजेच अमित भट्ट चे खरे वय असे नाहीये हे सर्वांनाच ठाऊक असेल, जे शोमध्ये दाखवले गेले आहे. चंपकलाल गाडा ‘तारक मेहता का उलटा चश्मा (टीएमकेओसी) मध्ये जेठालाल चा वडील आहे. जेठलाल म्हणजे दिलीप जोशी याच्यापेक्षा त्याचे वय बरेच कमी आहे. इतकेच नाही तर चंपकलाल गाडा ची पत्नी इतकी सुंदर आहे की ती टीएमकेओसी शोच्या बबिता अय्यर अर्थात मुनमुन दत्ताच्य सौंदर्याला टक्कर देते.

चंपकलाल गाडा म्हणजेच अमित भट्ट शोमध्ये शांत आणि पारंपारिक वडिलांची भूमिका साकारत आहे. वास्तविक जीवनात तो तसाच रोमँटिक आहे. तो अनेकदा त्याच्या सुंदर पत्नीबरोबरची छायाचित्रे सोशल मीडियावर पोस्ट करतो. अमित भट्ट याच्या पत्नीचे नाव कृती भट्ट आहे. क्रुतीची सुंदर छायाचित्रे पाहिल्यानंतर तुम्ही म्हणाल की बबीताजीसुद्धा तीच्यासमोर फेल आहे.

जर तुम्ही टीएमकेओसीचे नियमित दर्शक असाल तर तुम्ही कृती भट्ट ‘तारक मेहता का उलटा चश्म’च्या सेटवर कधी ना कधी पाहिले असेलच, कारण ती टीएमकेओसीच्या सेटवर येत राहते.तसेच त्यांना दोन मुलगे आहेत. दोन्ही मुलगे खूप गोंडस आहेत. अमित आणि क्रुती यांच्या मुलाने ‘तारक मेहता का उलटा चश्मा’मध्ये काम देखील केले आहे.

अमित भट्ट आपली पत्नी कृती भट्टवर खूप प्रेम करतो. अमित भट्ट ने नुकतेच एक चित्र पोस्ट केले आणि कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, ‘ तूच माझी सर्वकाही आहेस.’ अमित भट्ट आणि कृती भट्ट यांना नवीन ठिकाणी जाण्याची खूप क्रेझ आहे आणि दोघेही एकमेकांचे ट्रॅव्हल पार्टनर आहेत.हे दोघेही आपल्या कुटूंबियांसह नवीन ठिकाणी जातात. कृतीचा अभिनयाशी काही संबंध नसला तरी ती इंस्टा रीलमध्ये अमितला खूप साथ देते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.