तारक मेहताचा टप्पू मालिका सोडल्यानंतर आता करतोय असली कामे,काम सोडून झाला होता पस्तावा??

एकेकाळी टीव्हीच्या प्रसिद्ध कॉमेडी शो ‘तारक मेहता का उलटा चश्मा’मध्ये टप्पूची भूमिका साकारणार्‍या भव्य गांधींना आज कोण ओळखत नाही. आजही लोकांना जुन्या टप्पू उर्फ भव्या गांधी चे केस उडवण्याची आठवण येते. बाल कलाकार म्हणून जर कोणी प्रसिद्ध झाले असेल तर ती संपूर्ण टप्पू सेना आहे.

भव्य गांधी ने संपूर्ण 8 वर्षे टप्पू बनून प्रेक्षकांचे मनोरंजन केले. त्याने आपल्या अभिनयाने सर्वांचे मन जिंकले आहे, परंतु 9 वर्षानंतर हा अभिनेता टीव्हीला कंटाळला. भव्याचा हा निर्णय त्याच्या चाहत्यांसाठी धक्कादायक होता. टप्पू उर्फ भव्य गांधी आणि ने चित्रपट करण्याची योजना आखली.

जेव्हा टप्पूने हा कार्यक्रम सोडण्याचा निर्णय घेतला तेव्हा चाहते संतप्त झाले, परंतु जेव्हा त्याने गुजराती चित्रपटांमध्ये प्रवेशाची घोषणा केली तेव्हा, ती या सर्वांसाठी आश्चर्यचकित करणारी गोष्ट होती. भव्य गांधी ने ‘पप्पा तमणे नहीं समाजया’ आणि ‘बाऊ न विचार’ या चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. या दोन्ही चित्रपटांना गुजरातमध्ये चांगला प्रतिसाद मिळाला.

‘तारक मेहता का उलटा चश्म’ नंतर भव्य गांधी गेल्या वर्षी’ शादी के सियापे ‘या मालिकेद्वारे छोट्या पडद्यावर परतला होता. पण या मालिकेला फारशी प्रसिद्धी मिळाली नाही. भव्या यावेळी आपले पूर्ण लक्ष गुजराती चित्रपटांवर केंद्रित करीत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.