फक्त उभा ठेवण्यासाठी मिळायचे या अभिनेत्रिला पैसे, केला धक्कादायक खुलासा!!

विद्या बालन तिच्या पुढील ‘शेरणी’ या चित्रपटात वन अधिकाऱ्याच्या भूमिकेत दिसणार आहे. हा चित्रपट 18 जून रोजी अ‍ॅमेझॉन प्राइमवर रिलीज होत आहे. विद्याने प्रथम वनविभागासाठी फोटोशूट केले होते. ही एक प्रिंट अ‍ॅड होती ज्यात विद्याला फक्त एका झाडासह उभे राहायचे होते. विद्या बालन ला या कामासाठी 500 रुपये मिळालेे होते.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की विद्या बालन शेरणी या चित्रपटात डॅशिंग फॉरेस्ट ऑफिसरच्या भूमिकेत दिसली असून या चित्रपटाच्या ट्रेलरचे लोकांनी खूप कौतुक केले. विद्याच्या कारकीर्दीबद्दल बोलताना तिने सांगितले आहे की हम पाचं च्या आधीच तिने करिअरची सुरुवात केली होती. विद्याची डेब्यू लाबेला नावाच्या सीरियलने झाली होती, ज्याची शूटिंग झाली पण आजपर्यंत ती प्रसारित झालेली नाही.

विद्या बालनने तिच्या करिअरची सुरूवात मल्याळमचित्रपटसृष्टीतील चित्रपटांमधून केली आणि त्यानंतर तिने हिंदी पदार्पण केले. विद्याच्या कारकिर्दीतील चित्रपटसृष्टी काही चित्रपट वगळता कौतुकास्पद आहे. विद्या बालनने एकता कपूरच्या शो हम पाच या चित्रपटाद्वारे टीव्हीमध्ये पदार्पण केले होते.याशिवाय तिनेे काही म्युझिक व्हिडिओंमध्येही काम केले.

प्रदीप सरकारच्या ‘परिणीता’ या चित्रपटाद्वारे विद्या बालनने चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केले. यापूर्वी प्रदीप सरकारने विद्या बालनबरोबर एका म्युझिक व्हिडिओमध्ये काम केले होते. बॉलिवूडमधील तिच्या सुरुवातीच्या काळात विद्याने काही चित्रपटांशी संघर्ष केला पण त्यानंतर तिला जोरदार भूमिकांच्या ऑफर मिळाल्या आणि तीी स्वत: ची वेगळी ओळख बनवत गेली.

त्यानंतर विद्या बालनने सिल्क स्मिता ची बायोपिक ‘द डर्टी पिक्चर’ करून तिच्या कारकीर्दीतील सर्वात धाडसी चित्रपट केला. लग्नानंतर विद्या बालनने एक छोटा ब्रेक घेतला. तिच्या पुनरागमन काही जोरदार नव्हता, पण त्यानंतर तुम्हारी सुलू या चित्रपटाने तिने पुन्हा एकदा धमाका उडवला.

विद्या बालनने पुन्हा एकदा मिशन मंगलसह पडद्यावर आणि बॉक्स ऑफिसवर आपला ठसा उमटविला. या चित्रपटात विद्या बालनने एका शास्त्रज्ञाची भूमिका केली होती. विद्या बालनचा शेवटचा चित्रपट शकुंतला देवी बायोपिक हा होता. शकुंतला देवी ही एक गणितज्ञ होती. जिला ह्युमन कॉम्प्यूटर म्हणूनही ओळखले जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.