गर्मी पासून वाचण्यासाठी या अभिनेत्री ने लढवली वेगळीच शक्कल, बोल्ड फोटो पाहून चाहते झाले घा’या’ळ*!!

बॉलिवूड अभिनेत्री उर्वशी रौतेला नेहमीच सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव्ह असते. ती दररोज काही छायाचित्रे आणि फोटो शेअर करत राहते. उर्वशी रौतेला नेहमीच तिच्या बोल्ड लूकसाठी ओळखली जाते. तर ती एका निर्दोष शैलीत दिसली आहे, उर्वशी रौतेलाने स्वत: चे असे चित्र यावेळीही शेअर केले असून यामुळे चाहत्यांना आश्चर्यचकित केले आहे.

उर्वशी रौतेलाने तिच्या मड बाथचा एक फोटो शेअर केला आहे. या मड बाथचा फायदा ती कसा घेत आहे, हेही उर्वशीने सांगितले आहे. तसेच तिने मड बाथचे फायदेही सांगितले आहेत. उर्वशी रौतेला या चित्रासह लिहिले की माझे आवडते मड बाथ स्पा मड थेरपी. मी मॉडर्न फॅन्समध्ये सामील आहे. ती ने पुढे लिहिले आहे की मी बॅलेरिक बीचच्या लाल मातीचा आनंद घेत आहे.

फायदे सांगताना उर्वशी म्हणाली की हे डिटॉक्स करते. अशुद्धी बाहेर काढते, त्वचा मऊ करते. अभिसरण वाढवते. वेदनांना देखील आराम देते. तिच्या या चित्रावर उर्वशीचे चाहते कमेंट करत आहेत. उर्वशी रौतेला नेहमीच तिच्या अनोख्या स्टाईलमुळे चर्चेत असते. काही दिवसांपूर्वी तीने एक व्हिडिओ पोस्ट केला होता. ज्यामधे ती तिच्या पोटावर ठोके घेत असल्याचे दिसून आलेे आहे.

उर्वशी रौतेला नेहमीच तिच्या अनोख्या स्टाईलसाठी ओळखली जाते. ती या दिवसात कोरोनामधील लोकांनाही मदत करत आहे. अलीकडेच असे कळले आहे की उत्तराखंडमध्ये पोहोचल्यानंतर उर्वशी रौतेला ने कोरोनासाठी 27 लाख दान दिले आहेत. उर्वशी रौतेलाने ‘अरब फॅशन वीक’मध्ये 22 कॅरेट सोन्याचा मेकअप केलां होता. जो काही दिवसांपूर्वी खूप चर्चेत राहिला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.