सुशांतच्या मृ’त्यू प्रकरणावर बनला चिपत्रपट,त्या रात्री काय घडले? चित्रपटा द्वारे दाखवण्याचा प्रयत्न!!

सुशांतसिंग राजपूत मृ’त्यू प्रकरणावर आधारित न्याय द जस्टिस या चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज झाला आहे. सुशांतच्या मृ’त्यूचे रहस्य अद्याप कायम आहे. सध्या सीबीआय या प्रकरणाची चौकशी करत आहे. पण बॉलिवूडमध्ये सुशांत प्रकरणाबद्दल एक चित्रपट बनला आहे. तसेच त्याचे ट्रेलरही रिलीज झाले आहे. ज्यात जुबैर खान आणि श्रेया शुक्ला मुख्य भूमिकेत आहेत. सिनेमात शक्ती कपूर, आसरानी यांच्यासह अनेक कलाकार आहेत.

ट्रेलरची सुरूवात ब्रेकिंग न्यूजने झाली आहे, ज्यात महेंद्रसिंगने आ’त्म’ह’त्या केली असल्याचे सांगितले जाते, तो फ्लॅटमध्ये मृ’त आढळला आहे. ट्रेलरमध्ये पंख्यावर लटकलेली हिरवी नोजही वारंवार दर्शविली जात आहे. त्याचबरोबर महेंद्रच्या वडिलांनी उर्वशीवर लादलेले आरोपही दर्शविले गेले आहेत. यानंतर, ड्र’ग्स अँ’गल आणि केसची अनेक कोन दर्शविली जातात.

न्याय चित्रपटाचे दिग्दर्शन दिलीप गुलाटी ने केले आहे. चित्रपटाचे शूटिंग मागील वर्षी सुरू झाले होते आणि त्याचे अंतिम वेळापत्रक ऑक्टोबरमध्ये पूर्ण झाले होते. आता प्रेक्षक चित्रपटाच्या प्रदर्शनाच्या प्रतीक्षेत आहेत. तसेच सुशांतसिंग राजपूतच्या वडिलांनी उच्च न्यायालयात याचिका दाखल केली होती की या चित्रपटाच्या प्रदर्शनावर स्थगिती द्यावी. परंतु अलीकडेच कोर्टाचा निर्णय पुढे आला की कोर्टाने त्याच्या स्थगितीवर नकार दिला आहे.

बुधवारी उच्च न्यायालयाने सुशांतचे वडील कृष्णा किशोर सिंह यांची या चित्रपटावर बंदी घालण्याची याचिका फेटाळून लावली. व त्यानंतर शुक्रवारी ट्रेलर रिलीज करण्यात आला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.