सिनेसृष्टीतून धक्कादायक बातमी!!कोरोना उपचारासाठी सुपरस्टार रजनीकांत अमेरिकेला रवाना, वैद्यकीय अधिकारी म्हणाले-स्तिथी…

भारतीय चित्रपटसृष्टीतील ज्येष्ठ अभिनेता रजनीकांत याच्या आरोग्यासंदर्भात एक मोठे अपडेट समोर आले आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, मेगास्टार रजनीकांत शनिवारी अमेरिकेला रवाना होणार आहे. रजनीकांत नेहमीच्या वैद्यकीय तपासणीसाठी अमेरिकेत जात आहे. रजनीकांत ने कोरोना साथीच्या आजाराच्या दुसर्‍या लाटेच्या तीव्र परिणामादरम्यान केंद्र सरकारकडे देश सोडण्याची परवानगी मागितली होती.

देशाबाहेर कोरोनाची सुरक्षा पाहता रजनीकांत खास विमानाने अमेरिकेत जात आहे. रजनीकांत 8 जुलैपर्यंत तिथेच थांबेल आणि उपचार घेईल. अमेरिकेत त्याच्या उपचाराबरोबरच अनेक वैद्यकीय चाचण्याही केल्या जाणार आहे. रजनीकांत चे कुटुंब अमेरिकेत राहते. रजनीकांत याचा जावई आणि अभिनेता धनुष ची पत्नी आणि मुलांसह अमेरिकेत राहतात.

तेथे तो त्याच्या आगामी हॉलिवूड चित्रपटाचे शूटिंग करत आहे. असे म्हटले जात आहे की रजनीकांत या काळात आपल्या जावईसोबत राहील. काही काळापूर्वी रजनीकांत ची तब्येत बिघडली होती. हाय बीपीमुळे त्याला रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. यावेळी त्यानेे आपल्या कामापासून थोडा वेळ काढून स्वत: वर लक्ष केंद्रित करण्याचा निर्णय घेतला होता.

राजकारण आणि चित्रपटांना ब्रेक देऊन त्याने आरोग्यावर लक्ष केंद्रित करण्याची घोषणा केली होती. कोरोनाच्या वातावरणात रजनीकांतला कोणत्याही प्रकारे आपल्या तब्येतीशी तडजोड करायची इच्छा नाहीये. रजनीकांतचीही काही वर्षांपूर्वी मूत्रपिंडाची शस्त्रक्रिया झाली होती. शस्त्रक्रिया करणारा डॉक्टरही अमेरिकेत राहतो. रजनीकांत पुन्हा कोरोना नंतर चित्रपटांमध्ये दिसेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.