अभिनेत्री अनुष्काचा रडताना व्हिडीओ झाला व्हायरल,विराटने नंतर….

अभिनेत्री अनुष्का शर्मा कोणत्या ना कोणत्या कारणामुळे चर्चेत राहते.अभिनेत्रीची फॅन फॉलोइंग इतकी चांगली आहे की तिचा कोणताही व्हिडिओ किंवा फोटो आला तर व्हायरल होण्यास वेळ लागत नाही. सध्या अनुष्का शर्माचा एक ऑडिशन व्हिडिओ सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत आहे. जो तीच्या चाहत्यांना खूप आवडला आहे.

अनुष्का शर्मा अभिनय वर्गात काम करत आहे. तीच्या बरोबर तीचे अभिनय प्राध्यापक आणि आणखी एक वर्गमित्र आहे. प्रोफेसर त्यांना एक दृश्य समजावून सांगत आहे आणि मग नाराजीगीत म्हणतो की’तुम्ही लोक स्क्रिप्ट आठवत नाहीत, तुम्ही तसेच येेतात.’ अनुष्काला भावनिक सीन करायचा आहे. यासाठी ती ग्लिसरीनच्या मदतीने रडण्याचे एक दृश्य करत आहे.

व्हायरल होत असलेल्या अनुष्काच्या या व्हिडिओवर यूजर्स कमेंट्स देत आहेत. एका वापरकर्त्याने लिहिले आहे की, शस्त्रक्रिया करण्यापूर्वीही तु सुंदर दिसत होती’ तर दुसर्‍या वापरकर्त्याने तिला गोंडस म्हटले आहे. कुणीतरी तक्रार केली आहे की, अनुष्का अभिनय शिकून बॉलिवूडमध्ये आली होती तर ती खोटे का बोलली की, मी कधीच अभिनय कारणाचा विचार केला नव्हता.

अलीकडेच अनुष्का शर्माचा एक फोटोही व्हायरल झाला आहे. एबी डिव्हिलियर्सची पत्नी डॅनियल डिव्हिलियर्सने अनुष्का आणि वामिकाचे न पाहिलेला फोटो शेअर केेला आहे. जो जोरदार व्हायरल झाला आहे. हे चित्र पाहता असे दिसते की 2021 साली झालेल्या आयपीएल सामन्यात विराट कोहली आणि एबी डिव्हिलियर्स आरसीबीसाठी सामना खेळला होता.

वर्क फ्रंटवर, अनुष्काने 2008 साली शाहरुख खानबरोबर करिअरची सुरुवात केली. 2018 मधील तीचा ‘झिरो’ हा शेवटचा चित्रपट होता ज्यात शाहरुख खान आणि कतरिना कैफ यांनी देखील अभिनय केला होता. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन आनंद एल राय ने केले होते. सध्या तो आपल्या प्रॉडक्शन हाऊसमध्ये व्यस्त आहे. त्याचा प्रोडक्शन फिल्म ‘बुलबुल’ आणि वेब सीरिज ‘पाताल लोक’ गेल्या वर्षी ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर प्रदर्शित झाला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.