इतके घट्ट कपडे घालने या अभिनेत्री साठी ठरले लाजिरवाने,फॅशन च्या नादात आ’त्मसमान गेला पाण्यात!!

सनम रे, ग्रेट ग्रँड मस्ती, हेट स्टोरी 4 आणि पागलपंती या सारख्या चित्रपटांद्वारे बॉलिवूडमध्ये आपली उपस्थिती निर्माण करणारी अभिनेत्री उर्वशी रौतेला बर्‍याचदा काही ना काही कारणास्तव किंवा इतर कारणांमुळे तिचे नाव चर्चेत असते.

2012 सालची मिस युनिव्हर्स ठरलेली उर्वशी रौतेला तिच्या ग्लॅमरस अवतारमुळे नेहमीच चर्चेत राहिली आहे. पण यावेळी तिचा असा एक व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे की उर्वरीसाठी ड्रेस त्रासदायक बनला आहे.

वास्तविक एका फॅन पेजने बॉलिवूड अभिनेत्री उर्वशी रौतेलाचा हा व्हिडिओ शेअर केला आहे. या व्हायरल व्हिडिओमध्ये तीने सी ग्रीन कलरचा टाइट व फिट असा ड्रेस परिधान केलेला आहे.हा घट्ट फिटिंग ड्रेस तिला खूप परेशान करत आहे. आणि हे ठीक करताना ती ओप्पस मोमेंटच्या बळी पडली आहे. तथापि, उर्वशीने हा क्षण पटकन सांभाळला.

व्हिडिओ पाहून हे समजते की चित्रपटाच्या प्रमोशन दरम्यानचे हे फुटेज आहे. यादरम्यान, अरशद वारसीसुद्धा तीच्यासोबत बसलेला दिसत आहे, व तो माध्यमांशी बोलत आहे. नुकताच उर्वशीने मड बाथचे एक चित्र शेअर केले होते, याची सोशल मीडियावरही खूप चर्चा झाली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.