वयाच्या 22 व्या वर्षी या अभिनेत्याबरोबर शिल्पा शेट्टी ने बनवले होते संबंध ,आता होतोय पस्तावा, स्वतः केला खुलासा….

बॉलिवूड अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी तिच्या सौंदर्य आणि शैलीच्या जोरावर लाखो अंत: करणांवर राज्य करते. चित्रपट आणि नृत्याखेरीज शिल्पा शेट्टी फिटनेसच्या बाबतीतही कोणापेक्षा कमी नाही. आजही तीने अशा प्रकारे स्वत: ला सांभाळलं आहे की नवीन अभिनेत्रींनाही ती पाणी पाजेल. शिल्पा शेट्टी ने आपल्या करिअरची सुरुवात मॉडेलिंगपासून केली होती.

90 च्या दशकात तिने आपल्या करियरची सुरुवात मोठ्या पडद्यावरून केली. आणि बॉलिवूडला एकामागून एक अनेक यशस्वी चित्रपट दिले.आज शिल्पा शेट्टी राज कुंद्राची पत्नी असून सुखी वैवाहिक आयुष्य जगत आहे. त्यावेळी या जोडप्याने बी-टाऊनमध्ये बरीच प्रसिद्धी मिळवली होती. व त्यांच्या प्रेमाची चर्चा भारतभर होऊ लागली होती. तुम्हाला आश्चर्य वाटेल की शिल्पा शेट्टीने वयाच्या 22 व्या वर्षीच कुमारिका गमावली होती.

हा 90 च्या दशकाचा काळ होता जेव्हा अक्षय कुमार आणि शिल्पा शेट्टी दोघांनाही बॉलीवूडचे खास सुपरस्टार मानले जात होते. हेच कारण आहे की जेव्हा त्यांच्या अफेअरची बातमी बाहेर आली तेव्हा त्यांनी बरीच प्रसिद्धी मिळवली होती. असे म्हटले जाते की दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात होते. शिल्पा शेट्टी जेव्हा लंडन टीव्ही शो बिग ब्रदर करत होती, त्यावेळी तिने अक्षय कुमारसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दल बरीच रहस्ये उघडली होती.

असं म्हणतात की अक्षय कुमार आणि शिल्पा शेट्टी एकमेकांच्या पहिल्याच भेटीत प्रभावित झाले होते. याची सुरूवात ‘मैं अनाडी तु खिलाडी’ चित्रपटाच्या सेट्सपासून झाली होती, या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान दोघे पहिल्यांदाच भेटले होते. 1997 मधील ‘आई जानवर’ या चित्रपटात या दोघांची जोडी पुन्हा समोर आली होती.

त्या काळात अशी बातमीही आली होती की अक्षय कुमार आणि शिल्पा शेट्टी यांनी लग्न केले आहे. इतकेच नाही, तर त्या काळात ही बातमीदेखील समोर येत होती की अक्षयने एका खास मित्राला सांगितले होते की, स्क्रीनवर जितकी साधी आणि निर्दोष शिल्पा दिसते तितकी ती बेडवर अधिक सक्रिय होते. तथापि, दोघांचे हे प्रेम प्रकरण फार काळ टिकले नाही आणि लवकरच ते दोघेही एकमेकांपासून विभक्त झाले.

असं म्हणतात की त्या काळात राजेश खन्नाची मुलगी ट्विंकल खन्ना अक्षय कुमारच्या अगदी जवळ आली होती. यामुळे अक्षय कुमार आणि शिल्पा शेट्टी यांचे ब्रेकअप झाले होते.2001 मध्ये अक्षय कुमारने ट्विंकल खन्नाशी लग्न केले, तर शिल्पा शेट्टी ने 2009 मध्ये व्यापारी राज कुंद्राशी लग्न केेले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.