श्रीदेवीच्या निधनानंतर ही झाली जनव्हीची दुसरी आई,स्वतः केला खुलासा!!

90 च्या दशकातील सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्री, श्रीदेवीने अशा वेळी फिल्म विश्वात वर्चस्व गाजवले होते जेव्हा चित्रपट जग पुरुष नायक चालवत असत. तीच्या अशा अचानक जाण्याने सर्वांनाच हैंरान वाटले होते. यासह, एका मुलाखतीत जान्हवी कपूरने सांगितले होते की, श्रीदेवी वारल्यानंतर तीच्या आयुष्यात आईचे स्थान कोणी घेतले होते?

या मुलाखतीत आई श्रीदेवीबद्दल बोलताना जान्हवी म्हणाली होती की, आईला मी कधीही विसरू शकत नाही. त्याच वेळी, या कठीण परिस्थितीत तीच्याबरोबर असलेल्या कुटुंबातील सदस्यांविषयी देखील ती बोलली आहे. अभिनेत्रीने सांगितले की तिची आई ज्या पद्धतीने तिची काळजी घेत असे, त्याच प्रकारे आज तिची धाकटी बहीण खुशी कपूरही तिची काळजी घेते.

जान्हवीने या मुलाखतीत सांगितले होते की जेव्हा जेव्हा तिला झोप येत नसायची तेव्हा आई श्रीदेवी तिला झोपी लावत असे. तसेच, जेव्हा तीच्यावर टीका केली जाते किंवा तीच्यावर कोणी हसते तेव्हा ती निराश होते. अशा कठीण परिस्थितीत तीची बहीण खुशी तीचा आधार बनते आणि या गोष्टींकडे दुर्लक्ष करून पुढे जाण्याचा सल्ला देते.

दुसरीकडे, श्रीदेवी गेल्यानंतरसुद्धा खुशी आणि जान्हवी खसल्या नसून त्याचे कारण त्यांच्यातील एक मजबूत बंध आहे, आणि हे मजबूत बंध त्यांना प्रत्येक संकटात उभे राहण्याची शक्ती देतात. त्याच वेळी, एका अभ्यासामध्ये असेही समोर आले आहे की जेव्हा एखाद्या व्यक्तीच्या जीवनात वाईट वेळ येते तेव्हा फक्त एक बहीणच त्याला एका भावापेक्षा चांगला सांभाळ करू शकते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.