वयाच्या 50 व्या वर्षी चौथ्यांदा पिता झाल्यावर सैफची मुलगी सारानेच केली होती, म्हणाली – अब्बा तू…

बॉलिवूडची परिपूर्ण वडील-मुलगी जोडी म्हणजेच सारा अली खान आणि सैफ अली खान त्यांच्या खास बॉन्डमुळे बर्‍याचदा चर्चेत असतात. सारा अली खान तिचा वडील सैफच्या अगदी जवळ आहे. जेव्हा जेव्हा ती कामापासून मुक्त असते तेव्हा ती तिच्या वडिलांबरोबर नक्कीच वेळ घालवते. अलीकडेच, जेव्हा करिना कपूर दुसऱ्यांदा आई झाली आणि तिचे वडील सैफ अली खान चौथ्यांदा अब्बा झाला, तेव्हा तीला राहू शकले नाही आणि त्यांचे अभिनंदन करण्यासाठी त्यांच्या घरी गेली.

विशेष म्हणजे करिना आणि सैफचे लाखो चाहते आपल्या मुलाची झलक पाहण्यासाठी हताश झाले आहेत. तथापि, तैमूरच्या धाकट्या भावाचा चेहरा कधी दिसणार हे कोणी सांगू शकत नाही. मात्र, या सर्वाआधी सैफ आणि अमृताच्या मुलीने मीडियासमोर आपला धाकटा भाऊ जाहीर केला आहे. तिच्या धाकट्या भावाबद्दल बोलताना साराने पहिल्यांदा पाहिलेला क्षण आठवला.

तीने सांगितले की तीच्या धाकट्या भावाने तीच्याकडे पाहिले आणि एक गोड स्मित दिले.साराच्या म्हणण्यानुसार, आणि त्याच वेळी ति त्याच्या प्रेमात पडली होती. साराने या संभाषणादरम्यान पुढे सांगितले की, तिचे वडील सैफ अली खानबरोबर विनोद करताना ती वारंवार म्हणते की अब्बा, तू खूप भाग्यवान आहेस. प्रत्येक दशकाने तुला वडील बनविले. प्रथम 20 ने, 30 ने नंतर 40ने आणि आता 50 नेे.

सारा पुढे खुलासा करते की तिचा धाकटा भाऊ तिचे वडील आणि करीना कपूर या नात्यात नवीन जोश आणेल. आणि म्हणूनच या छोट्याशा पाहुण्याच्या आगमनाने त्यांना खूप आनंद झाला आहे. सारा अली खान तिच्या कुटूंबाशी खूप जुळलेली आहे, तिचे कुटुंब तिचे पहिले प्राधान्य आहे.

हेच कारण आहे की, ती इतके व्यस्त वेळापत्रकानंतरही ती बहुतेक वेळेस आपला भाऊ आणि आई अमृताबरोबर वेळ घालवताना दिसते. सारा म्हणते की या लॉकडाऊन दरम्यान ती आपल्या कुटूंबाशी जास्त जवळ आली आहे. सारा सांगते की तिची आई तिच्यासाठी संपूर्ण जग आहे. यासह सारा तिचा भाऊ अब्राहम याचीही खूप काळजी घेते. त्याचबरोबर साराचे तिची सावत्र आई करीनाशीही चांगले संबंध आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.