चक्क प्रियांका चोप्रा ची बहिणीच मुंबईतील रेड लाईट भागात रंगे हात सापडली, करत होती हे काम!!

प्रियंका चोप्राची चुलत बहीण मीरा चोप्रा सध्या तिच्या आगामी ‘द टॅटू मर्डर’ या वेब सीरिजच्या शुटिंगमध्ये आहे. वेब सीरिजमध्ये मीरा चोप्रा पोलिस अधिकाऱ्याच्या भूमिकेत दिसणार आहे. मीरा म्हणाली की या मालिकेचे चित्रीकरण मुंबईच्या रेड लाईट भागात कामठीपुरा येथे झाले आहे.

टाईम्स ऑफ इंडियाशी बोलताना मीरा म्हणाली, “ 90 % वेब सीरिज शुटिंग रियल लोकेशन वर केली आहे. हे मुख्यतः गनिमी शूटिंग होते जेथे कॅमेरामॅन आणि तीन किंवा चार लोक शूट करत असत. मीरा चोप्राच्या म्हणण्यानुसार बहुतेक सीन्स कामठीपुरामध्ये शूट करण्यात आले आहेत.

तसेच आम्ही त्याची परवानगीही घेतली नाही कारण रात्री तेथे शूटिंग करण्याची परवानगी मिळवणे सोपे नाही. मीरा चोप्रा म्हणाली, “ए’स्कॉ’र्ट सर्व्हिस आणि वे*श्या*व्यवसायात खूप फरक असतो.” जेव्हा मी कामठीपुरा येथे शूटिंग करत होते, तेव्हा मला समजले की तो व्यवसाय बे*कायदेशीर असल्याने कमी तो कमी पैशात जि*स्म व्यवसाय करतो.

अर्धे पैसे सिस्टमला दिले जातात जेणेकरुन कामगार आपले काम करू शकतील. मला वाटते की यावर पूर्णपणे बंदी घालावी किंवा त्यांना काहीतरी बरोबर दिले पाहिजे. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की काही दिवसांपूर्वी मीरा चोप्रावर बनावट पावती दिल्याचा आरोप झाला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.