बॉलिवूड मधील ही प्रसिद्ध अभिनेत्री झाली बाबा रामदेवच्या प्रेमात वेडी,लग्न करायची इच्छा केली व्यक्त,बाबा म्हणले- मी असा…..

मित्रांनो, बाबा रामदेव यांना तुम्ही चांगले ओळखले पाहिजे, योगगुरू म्हणून ते परिचित आहेत. ते केवळ भारतातच नाही तर वेगवेगळ्या देशांमध्ये देखील ओळखले जातात्. तसेच बॉलिवूडमधील बर्‍याच अभिनेत्री सोडून बाबा रामदेव यांनाही खूप पसंत केले जाते. बहुतेक सर्वजणच सुप्रसिद्ध भारतीय अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीवर विश्वास ठेवतात.

शिल्पा शेट्टी बाबा रामदेव जीची प्रचंड फॅन आहे. शिल्पा शेट्टी ही भारतातील सर्वात सुंदर अभिनेत्री मानली जाते. याशिवाय ति अनेक वेळा बाबा रामदेव जींसोबत योग करताना दिसली आहे. एका मुलाखतीत शिल्पा शेट्टी म्हणाली की बाबा रामदेव जी सर्व दिशानिर्देश पाळतात. शिल्पा शेट्टीही तिच्या आरोग्याची चांगली काळजी घेते आणि दररोज योगा करते.

राखी सावंत ही भारतातील एक हॉट अभिनेत्री आहे. राखी सावंत एका मुलाखतीत म्हणाली होती की तिला बाबा रामदेव खूप आवडतात. इतकेच नाही तर राखी सावंतने पुढे बाबा रामदेवशी लग्न करण्याची इच्छाही व्यक्त केली होती. ती आपल्या बडबड्यासाठी ओळखली जातेे आणि मीडियामध्ये येण्यासाठी तिने असे म्हटले होते.

राखी सावंत बॉलिवूड व्यवसायात चर्चेत आली होती, मात्र सध्या सोशल मीडियावर तिच्या वादग्रस्त वक्तव्यांमुळे ती चर्चेत आहे. एका मुलाखतीत राखी सावंत ला विनंती करण्यात आली होती की तिला कोणाबरोबर लग्न करायचे आहे, तर तिने उत्तर दिले की होते की भाग्य मिळाले तर बाबा रामदेवशी लग्न करण्याची गरज आहे.

बाबा म्हणाले की मी लग्नासाठी मी उत्सुक नाहीये. आणि बॉलिवूडमध्ये माझे काम योग दाखविण्याचे नाहीये. राखी सावंतलाही बाबा रामदेव सारखा स्लॉट देण्याची गरज आहे. आणि लग्न करण्यास सक्षम आहे. राखी सावंतच्या वक्तव्यावर बाबा रामदेव यांना प्रतिक्रिया देण्यास सांगण्यात आले तेव्हा ते म्हणाले की राखी सावंत हे प्रसिद्धी मिळविण्यासाठी करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.