सुशांतच्या पुण्यतिथी च्या आधीच त्याच्या प्रियसिने केली अशी पोस्ट,चाहते रागावून म्हणाले-‘सुशांतचे नाव आणि नंतर ढोंग……

सोशल मीडियावर काही दिवसांपासून खूप अ‍ॅक्टिव्ह असलेल्या अंकिता लोखंडे हिने नुकताच निर्णय घेतला आहे की ती आता सोशल मीडियावरून थोडा ब्रेक घेत आहे. अभिनेत्रीच्या या अचानक झालेल्या निर्णयामुळे तिचे चाहते हैराण झाले आहेत, आणि ते सतत अभिनेत्रीला याचे कारण विचारत आहेत.परंतू, अद्याप संपूर्ण स्पष्टीकरण अभिनेत्रीनेेे दिलेलेे नाही.

अभिनेत्रीने इन्स्टाग्रामवर एक पोस्ट सामायिक करुन चाहत्यांना याबद्दल माहिती दिली आहे. अंकिताने शेअर केलेल्या पोस्टमध्ये तिने लिहिले आहे की, हा निरोप नाही. पण, मी तुम्हाला काही काळाने भेटेल, तसेच अंकिताच्या या पोस्टचे चाहते त्यांच्या पद्धतीने अर्थ लावत आहेत. 14 तारखेला सुशांतने जग सोडल्याला एक वर्ष झाले, त्यापूर्वीच अभिनेत्रीचे इन्स्टाग्राम सोडनेे तिच्या चाहत्यांच्या मनात अनेक प्रश्न उपस्थित करीत आहे.

अंकिताच्या या हालचालीमुळे काही चाहते चकित आणि काही चाहते गोंधळले आहेत, तर काही चाहत्यांना काही साजिश रचल्याचा भागही वाटत आहे. एका वापरकर्त्याने तर असे लिहिले की अंकिताला 14 जून रोजी काय आहे ते माहित आहे का?. त्याचवेळी दुसर्‍या वापरकर्त्याने लिहिले की, ‘सुशांतसिंग राजपूत (एसएसआर) च्या नावावर बरीच प्रसिद्धी मिळाली.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की अलीकडेच अंकिता लोखंडे ने 12 वर्ष पूर्ण झाल्यावर व्हिडिओद्वारे पवित्रा रिश्ताचा आनंद लोकांना सांगितला होता. या व्हिडिओमध्ये सुशांतचे नाव घेतल्यावर ती भावनिक झाली होती. आणि व्हिडिओही सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत होता.

या व्हिडिओमध्ये अंकिता लोखंडे असे म्हणताना दिसू शकते की ‘सुशांत आज आपल्यासोबत नाही, त्याच्याशिवाय पवित्र रिस्ता अपूर्ण आहे. अर्चनाचा मानव फक्त सुशांतच (एसएसआर) होता. मला खात्री आहे की तो जेथे आहे तिथून तो आपल्याकडे पहात आहे, आशा आहे की तो जिथे आहे तिथे तो आनंदित आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.