जंगलाच्या मध्यभागी तलाव पाहून तारक मेहताच्या सोनूने काढले सर्व कपडे, आंघोळीचा व्हिडिओ केला शेअर केल्याने झाली ट्रोल

बर्‍याच वर्षांपासून सुरू असलेला सर्वात लोकप्रिय टीव्ही कार्यक्रम तारक मेहता का उलटा चश्मा मध्ये आपण या कार्यक्रमातील काम करणाऱ्या बाल कलाकारांना मोठे होताना पाहिले आहे. वर्षानुवर्षे चालू असलेला हा शो आपल्या घराचासुद्धा एक भाग बनला आहे. हेच कारण आहे की आपला त्याच्याशी संबंधित सेलिब्रिटींशीही विशेष संबंध आहे.

या शोशी संबंधित प्रत्येक पात्र सोशल मीडियावरही प्रसिद्ध आहे. व्हिडिओ टाकताच अनेक कलाकारांचे फोटोही व्हायरल होतात. त्यापैकी एक अभिनेत्री, निधी भानुशाली अर्थात तारक मेहताच्या जुन्या सोनूने नुकताच तिच्या सोशल मीडिया हँडलवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे.

निधी भानुशालीने शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये तीने यलो टॉप परिधान केलेला दिसत आहे. यानंतर, व्हिडिओमध्ये ती अचानक काळ्या आणि निळ्या रंगाची बिकिनी परिधान करून पाण्यात उडी मारताना दिसली. या व्हिडिओमध्ये निधी भानुशाली पाण्यात स्टंट करताना दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये ती पाण्यात पोहतानाही दिसत आहे.

जर आपण हा व्हिडिओ काळजीपूर्वक ऐकला तर, पार्श्वभूमीवर, डॉ. डगचे प्रसिद्ध गाणे ‘व्हॉट ए स्त्रेंज डे’ खूप जोरात मेम वाजतना ऐकू येतो. तसेच निधीने जंगला जाऊन स्विमिंग पार्टी केल्याच्या थीमवर हे गाणे उत्तम प्रकारे बसते. या व्हिडिओच्या कॅप्शनमध्ये निधीने लिहिलेे आहेेीकी ‘आनंद आहे … जंगलाच्या मध्यभागी.’

निधीची पोस्ट शेअर होताच चाहत्यांनी तिच्या पोस्टवर लाईक व कमेंट करण्यास सुरूवात केली. या व्हिडिओवर दर्शक तीव्र प्रतिक्रिया देत आहेत. या व्हिडिओमध्ये निधी सुपर ग्लॅमरस लूकमध्ये दिसली असल्याचे काही लोकांचे म्हणणे आहे. तर एका वापरकर्त्याने लिहिले आहे की, सोनू तू बदलली आहेस. ‘ मिस यू इन TMKOC.

Leave a Reply

Your email address will not be published.