शाहिद-करीनाचा खूप ममस व्हिडिओ व्हायरल,ब्रेकअपनंतर अभिनेता म्हणाला- मला लाजिरवाणी….

शाहिद कपूर आणि करीना कपूर यांनी त्यांच्या प्रेम प्रकरण आणि लग्नाबद्दल बरीच प्रसिद्धी मिळवली आहे. जर आपण वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोललो तर एकावेळी करीना आणि शाहिद कपूर यांच्या जोडीला चाहत्यांनी खूपच पसंद केले होते. दोघांच्या प्रेमाची चर्चा सर्व बॉलिवूडमध्ये पसरली होती. दोघांनीही बर्‍याच चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले.

दोघांनीही एकमेकांशी लग्न करावे अशी चाहत्यांची इच्छा होती, परंतु असे होण्यापूर्वीच त्यांच्या नात्यात पेच फुटला आणि दोघेही वेगळे झाले. ब्रेकअपनंतर दोघांनी बर्‍याच दिवसांपासून एकमेकांंबरोबर चित्रपट केले नाहीत आणि बर्‍याचदा एकमेकांंना टाळतानाही ते दिसले.

पण ‘उडता पंजाब’ चित्रपटात दोघे पुन्हा एकदा एकत्र दिसले. हा चित्रपट हिट ठरला. ज्याला पुरस्कारही मिळाला. शाहिदशी ब्रेकअप झाल्यानंतर करिनाने आपल्या पेक्षा मोठा असलेल्या सैफ अली खानशी लग्न केले.

त्याचवेळी शाहिदने मीरा राजपूतशीही लग्न केले. एकदा शाहिदला करीनाबरोबर काम करण्यास सांगितले गेले होते, तेव्हा तो म्हणाला होता, “जर माझा दिग्दर्शक मला गाय किंवा म्हशीबरोबर काम करण्यास सांगत असेल तर मी त्यासाठी तयार आहे”. दोघांचे एक ए’मएमएसही लीक झाला होता. हा एक किसिंग एमए’मएस होता, जो लीक झाल्यावर दोन्ही सेलिब्रिटींना अत्यंत लाजिरवाणे केले. दोघांनीही तो बनावट आहे असे म्हटले होते..

Leave a Reply

Your email address will not be published.