काय? रणबीर कपूरच्या गर्लफ्रेंडने केले गुपचूप पद्धतीने लग्न,दिसली नव्या बॉयफ्रेंडच्या मिठीत…

हिंदी चित्रपटसृष्टीची अभिनेत्री एव्हलीन शर्माने छुप्या पद्धतीने लग्न केले आहे. एव्हलीन शर्माने तिच्या लग्नाचे काही फोटो थेट सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. अभिनेत्रीचे लग्नाचे फोटो पाहून चाहते खूप आश्चर्यचकित झाले आहेत. ‘ये जवानी है दिवानी’ या चित्रपटात अभिनेता रणबीर कपूरसोबत काम करणारी अभिनेत्री एव्हलिन शर्माने बॉयफ्रेंड तूशान भिंडीशी लग्न केले आहे.

त्यांनी लग्नाची छायाचित्रे सोशल मीडियावर शेअर केली आहेत, त्यानंतर चाहत्यांनी त्यांचे जोरदार अभिनंदन करत आहेत. एव्हलिन शर्माने नुकताच ऑस्ट्रेलियाच्या सर्वोत्कृष्ट तुषान भिंडीसोबत तिच्या सगाईची घोषणा केली होती. तुषान हा पेशाने डेंटल सर्जन आहे. दोघेही बरेच दिवस एकमेकांना डेट करत होते. एव्हलिन शर्माने सोशल मीडियावर लग्नाचे फोटो शेअर करुन चाहत्यांच्या हृदयाचे ठोके वाढवले आहेत.

या फोटोंमध्ये ती ब्राइडल गाऊनमध्ये दिसली आहे. तिने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की – ‘ हमेशा ‘ व एक हार्ट इमोजीहि दिली आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, कोरोना साथीच्या आजारामुळे ही एक प्राइवेट सेरेमनी होती, ज्यात फक्त त्यांच्या जवळचे लोकच उपस्थित होते. एव्हलिन शर्मा एक अभिनेत्री आणि जर्मन मॉडेल आहे, तिने 2006 मध्ये अमेरिकन चित्रपटातून पदार्पण केले होते.

२०१२ साली तिने बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले आणि From Sydney with Love मध्ये काम केले. यानंतर, 2013 मध्ये ती रणबीर कपूर, दीपिका पादुकोण, आदित्य रॉय कपूर आणि कल्की केकलन यांच्यासोबत ‘ये जवानी है दिवानी’ चित्रपटात दिसली होती. एव्हलिनला ‘नौटंकी साला’ आणि ‘इश्क’मध्येही दिसली होती, जिथे तिच्या अभिनयाची खूप प्रशंसाही केली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.