या बॉलिवूड अभिनेत्रींनी तर ओलांडल्या सर्व मर्यादा, बापासोबतच नव्हे तर त्याच्याच मुलासोबत ही केला रोमान्स!!

हेमा मालिनी- राज कपूर- रणधीर कपूर…
हेमा मालिनी तिच्या काळातील एक यशस्वी आणि सुंदर अभिनेत्री आहे. हेमा मालिनीने बॉलिवूडमध्ये शोमॅन राज कपूर बरोबर सपनेे के सौदागर या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते. हा चित्रपट सन 1968 मध्ये प्रदर्शित झाला होता. यानंतर हेमा ने राज कपूरचा मुलगा अभिनेता रणधीर कपूर याच्याबरोबर हाथ की सफाई या चित्रपटात काम केले होते. यानंतर हे दोघेही सेन्सॉर, नसीब, चाचा-भतीजा, गिंनी आणि जॉनी या चित्रपटात एकत्र दिसले होते.

डिंपल कपाडिया – धर्मेंद्र – सनी देओल …
बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री डिंपल कपाडियाने सनी देओलसोबत मंजिल- मंजिल, नरसिम्हा, गुनाह, आग का गोला या चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. यानंतर डिंपलने ज्येष्ठ अभिनेता आणि सनी देओल चे वडील धर्मेंद्र याच्यासोबत 1991 साली ‘दुश्मन देवता’ या चित्रपटात काम केले होते.

राणी मुखर्जी – अमिताभ बच्चन – अभिषेक बच्चन…
अमिताभ बच्चन आणि त्याचा मुलगा अभिषेक बच्चन यांच्यासमवेत राणी मुखर्जीनेही काम केले आहे. राणी मुखर्जी ने अमिताभ बच्चन याच्यासोबत 2005 सालच्या ‘ब्लॅक’ चित्रपटात काम केले होते. दुसरीकडे, राणी मुखर्जीने अभिषेक बच्चन सोबत 2001 साली बस इतना सा ख्वाब है मध्ये काम केले होते.

श्रीदेवी – अक्किनेनी नागेश्वर राव – नागार्जुन…
हिंदी चित्रपटसृष्टीतील पहिली महिला सुपरस्टार म्हणून ओळखली जाणारी दिवंगत आणि ज्येष्ठ अभिनेत्री श्रीदेवीचेही नाव या यादीमध्ये समाविष्ट आहे. श्रीदेवीच्या फिल्मी करिअरची सुरुवात दक्षिण भारतीय चित्रपटांद्वारे झाली. या वेळी तिने प्रेमआभीषकनमध्ये अक्किनेनी नागेस्वर राव याच्यासोबत काम केले होते. नंतर 1992 मध्ये तिने दक्षिण भारतीय चित्रपटातील सुपरस्टार आणि अक्किनेनी नागेश्वर राव याचा मुलगा नागार्जुनबरोबर खुदा गवाह मद्ये काम केले होते.

रीना रॉय- सुनील दत्त- संजय दत्त…
रीना रॉय हिंदी सिनेमाची एक सुंदर आणि लोकप्रिय अभिनेत्री आहे. तिने ज्येष्ठ अभिनेता सुनील दत्त आणि त्याचा मुलगा संजय दत्त याच्यासोबतही काम केले आहे. रीनाची जोडी सुनील दत्त बरोबर, बदले की आग, राज टिळक, नागीन आणि दर्द का रिश्ता यासारख्या मुकाबासारख्या अनेक उत्तम चित्रपटांमध्ये सामील झाली होती.

माधुरी दीक्षित- विनोद खन्ना- अक्षय खन्ना…
बॉलिवूडची सुंदर आणि यशस्वी अभिनेत्री माधुरी दीक्षितने 1988 साली ‘दयावान’ या चित्रपटात विनोद खन्नासमवेत एक किसिंग सीन देऊन बॉलिवूडमध्ये खळबळ उडवली होती. आजही माधुरीला या किसिंग सीनबद्दल खूप खेद वाटतो. वर्ष 1997 मध्ये धक-धक गर्ल माधुरी दीक्षितने अक्षय खन्ना सोबत ‘मोहब्बत’ या चित्रपटात काम केले होते.

जया प्रदा- धर्मेंद्र- सनी देओल…
जयाप्रदाने धर्मेंद्रबरोबर अ‍ॅलन-ए-जंग, कानुन की जंजीर, इंसाफ कौन करेगा, शेर खान, कभी तो मोहब्बत अशा अनेक उत्तम चित्रपटांमध्ये काम केले. त्याच वेळी, सनी देओलसोबत तीची जोडी वीरता, जबरदस्त आणि तेरा दुश्मन सारख्या चित्रपटांमध्ये दिसली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.