आधी पाकिस्तानी नंतर भारतीय अश्या 4 पुरुषांशी लग्न करून ही आज असे जीवन जगत आहे ही प्रसिद्ध अभिनेत्री!!

अभिनेत्री जेबा बख्तियार हिने शोमन राज कपूरच्या ‘हिना’ चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये डेब्यू केला होता. हिना हा चित्रपट 1991 साली रिलीज झाला होता. चित्रपटाच्या आगमनाने जेबा बख्तियार प्रसिद्धीच्या शिखरावर पोहोचली. जेबा बख्तियार तिच्या कला आणि सौंदर्यासह तिच्या वैयक्तिक आयुष्यासाठीही चर्चेत राहिली आहे. जेबा बख्तियारचे एक दोन नसून चार विवाह झाले आहेत.

जेबा बख्तियार सोबतच ती भारतीय चित्रपट जगातील एक उत्कृष्ट अभिनेत्री आहे. जेबा बख्तियार चे वैयक्तिक जीवन तीच्या कौटुंबिक जीवनाशी संबंधित आहे. जेबाचे वडील याह्या बख्तियार हे पाकिस्तानमधील एक मोठे राजकारणी होते तर तीची आई हंगरीची होती. अशा प्रकारे वडील पाकिस्तानचे होते आणि आई हंगरीची होती.

जेबाचे पहिले लग्न पाकिस्तानमध्ये राहणार्‍या सलमान वलियानीशी झाले होते. हे लग्न फार काळ टिकले नाही आणि दोघांचेही घटस्फोट झाले. यानंतर जेबा बख्तियारचे दुसरे लग्न भारतात जावेद जाफरेशी झाले होते. येथेही जेबा बख्तियारचे नशीब अनुकूल नव्हते, आणि मग त्या दोघांचा घटस्फोट झालाा. यानंतर जेबाने तिसर्‍या लग्नासाठी अदनान सामीची निवड केली.

जब्बाचे तिसरे लग्न अदनान सामीशी झाले. या लग्नापासून त्यांना एक मुलगा अजान सामी झाला. अदानन सामीबरोबर जेबा बख्तियार यांचेही संबंध चांगले नव्हते राहिले नाही. अदनान सामी आणि जेबा बख्तियार यांचा घटस्फोट झाला. अदनानबरोबरचा संबंध संपल्यानंतर जेबा बख्तियारने पाकिस्तानात सोहेल खान नावाच्या व्यक्तीशी लग्न केले. सध्या जेबा बख्तियार पाकिस्तानात राहत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.