सिंघम च्या अभिनेत्री ची फिगर लग्नानंतर झाली पूर्णपणे परफेक्ट,वाढले….

साउथ सेन्सेशन काजल अग्रवालची शैली सिंपल बो बरोबरच रिलॅक्स आणि फॅशनेबल आहे. काजलचे आउटफिट्स देखील ग्रेस आणि एलिगेंस चे परफेक्ट संतुलन दर्शवतात. काजलने तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर तिच्या जबरदस्त लुकची छायाचित्रे शेअर केली आहेत. अलीकडेच काजलने तिचे गोर्जियस आणि टोटल चित्र शेअर केले आहे.

चित्रात काजल प्रसिद्ध अमेरिकन डिझायनर मायकेल कॉर्स ने डिझाइन केलेल्या पीच पिंक रफल ड्रेसमध्ये दिसत आहे. जी लाईन पॅ’टर्नसह बॉ’डीफिट सिल्हूट आहे. काजलने जो ड्रेस निवडला होता त्यात हॉ’ट स्ट्रॅ’पी स्लीव्ह्ससह एक स्वीटहार्ट नेकलाइन होती. आपला लुक पूर्ण करण्यासाठी काजलने न्यू’ड लि’पस्टिक आणि ला’इट मेकअप लावला होता.

तिने आपले केसही खुले ठेवले होते आणि ती या ड्रेसमध्ये खूपच सुंदर दिसत होती. काजलचा हा पोशाख रेलक्सिंग पॅटर्न चा होता. काजलने पती गौतमसोबत काही छायाचित्रेही शेअर केली आहेत. ते कॅमेर्‍यासमोर पोज करताना दिसत आहेत. छायाचित्रांमध्ये हे दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात दिसत आहेत. चित्रात काजल तिचा पती गौतमसोबत सीडीवर बसलेली दिसत आहे.

तसेच काजल पांढऱ्या रंगाच्या पँटसह गुलाबी रंगाची टाई हाय टॉप परिधान केलेली दिसत आहे. तर तिचा पती गौतम कॅज्युअल लूकमध्ये दिसत आहे. गौतम ग्रे टी-शर्ट आणि शॉर्ट्समध्ये दिसला आहे. काजलने गेल्या वर्षी 30 ऑक्टोबर रोजी गौतम किचलूसोबत लग्न केले होते. काजलने सोशल मीडियावर तिच्या लग्नाची घोषणा करून सर्वांना चकित केले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.