तारक मेहता मधील साध्या आणि सरळ दिसणार्‍या अभिनेत्रींचा खऱ्या आयुष्यात आहेत अगदी वेगळ्या

लोकप्रिय टीव्ही सीरियल तारक मेहता का उलटा चश्मा’ला 12 वर्षांपासून प्रेक्षकांचे प्रेम सतत मिळत आहे. मालिकेतील प्रत्येक पात्र लोकांना खूप आवडते. गोकुळधाम सोसायटीमध्ये राहणाऱ्या महिला पात्रांना प्रेक्षक नेहमीच पसंत करतात. दयाबेन, अंजली, माधवी, कोमल, रोशन आणि बबिता ही सर्व पात्रे लोकांच्या हृदयात बसले आहेत.

दिशा वाकानी (दया बेन)
दयाबेनच्या भूमिकेत प्रसिद्धी मिळवलेली दिशा वाकाणी बर्‍याच दिवसांपासून शोमध्ये नाही. दिशाने 2017 मध्ये प्रेग्नन्सीमुळे शो सोडला होता. त्यानंतर बर्‍याचदा बातम्या आल्या होत्या की ती शोमध्ये परतणार आहे पण अद्याप तसे झालेले नाही. असा विश्वास आहे की येत्या काळात दिशा शोमध्ये परत येऊ शकते. दिशा नेहमी तारक मेहता मद्ये साडी मद्ये दिसली आहे, पण तिच्या चाहत्यांनी तिला मॉडर्न लूकमध्ये क्वचितच पाहिले असेल.

सुनैना फौजदार (अंजली मेहता)
या मालिकेत सुनिना फौजदार मिसेज तारक मेहता म्हणजेच अंजली मेहताची भूमिका साकारत आहे. यापूर्वी हे पात्र अभिनेत्री नेहा मेहता सादर करीत होती पण लॉकडाउननंतर तिने पुन्हा शूटिंग सुरू केले नाही. शोमध्ये नेहमीच सलवार सूट परिधान केलेली दिसणारी सुनैना फौजदार तिच्या वैयक्तिक आयुष्यात खूपच मॉडर्न आहे.

मुनमुन दत्ता (बबिता)
मुनमुन दत्ता ऊर्फ बबीता जीदेखील पडद्यावर ग्लॅमरस लूकमध्ये असून तिचा बोल्ड लूक खऱ्या आयुष्यातही दिसतो. इंस्टाग्रामवर शेअर केलेली मुनमुन दत्ताची छायाचित्रे पाहून असे म्हणता येईल की ती परिपूर्ण फॅशनिस्टा आहे. याचे एक कारण म्हणजे तिने मॉडेल म्हणून करिअरची सुरुवात केली.

अंबिका रांजणकर (कोमल हत्ती)
शोमध्ये अंबिका रांजणकर ही कोमल हाथीची भूमिका साकारत आहे. तिचा अभिनय खूप पसंत केला आहे. अंबिका तिच्या व्यक्तिरेखेमध्ये एकदम परिपूर्ण दिसते. तिच्या इंस्टाग्रामवर तिच्या मॉडर्न लूकची अनेक छायाचित्रे आहेत.

जेनिफर मिस्त्री (रोशन)
या शोमध्ये अभिनेत्री जेनिफर मिस्त्रीने मिसेज सोधी उर्फ रोशनची भूमिका साकारली आहे. शोमध्ये जेनिफर ही ग्लॅमरस स्टाईल मध्ये दिसत नाही, पण ती तिच्या इंस्टाग्रामवर अशी छायाचित्रे शेअर करत असते.

सोनालिका जोशी (माधवी भिडे)
तारक मेहता का उलटा चश्मा या शोमध्ये अभिनेत्री सोनालिका जोशी माधवी भिडेची भूमिका साकारत आहे. सोनालिका नेहमीच मालिकेत साडी परिधान केलेली दिसली आहे. पण वास्तविक जीवनात ती खूप स्टायलिश आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.