‘तारक मेहता मधील’ सध्या भोळ्या सोनूने बिकनी घातलेले बो’ल्ड फोटो झाले वायरल!!

टीव्ही सीरियल तारक मेहता का उलटा चश्मा हा टेलीव्हिजनचा एक सर्वाधिक लोकप्रिय आणि आवडता कार्यक्रम असून तो गेल्या 12 वर्षांपासून प्रेक्षकांचे मनोरंजन करीत आहे. शोमधील प्रत्येक कलाकार पसंत केेला जातो. तारक मेहता का उलटा या कार्यक्रमाला 12 वर्षे पूर्ण झाली आहेत, पण तरीही प्रेक्षकांना तो पाहणे फार आवडते. 3000 भाग पूर्ण करूनही या शोची लोकप्रियता कमी झालेली नाही. शोमध्ये सोनूची भूमिका निधी भानुशालीने साकारली होती.

निधी भानुशालीने शो सोडला आहे पण सोशल मीडियावर ती खूप अ‍ॅक्टिव्ह राहते. ती तिच्या छायाचित्रांमुळे चाहत्यांना वेड लावत आहे. अभिनेत्री निधी भानुशाली लाही प्रेक्षकांचे खूप प्रेम मिळाले. निधी या दिवसात चर्चेत आहे आणि त्यामागील कारण म्हणजे तिची छायाचित्रे. वास्तविक, तिचा बिकिनी फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, ज्यामुळे ती चर्चेत आहे.

निधीची ही छायाचित्रे गोव्याची आहेत जी तिने काही काळापूर्वी शेअर केली होती. या फोटोंमध्ये ती बीचवर निळ्या रंगाची बिकिनी परिधान केलेेली दिसली आहे. हे फोटो शेअर करताना निधीने लिहिलेे आहे की, ‘मी या कोविड 19 पासून दूर राहू शकेल म्हणून मी काही व्हिटॅमिन सी आणि व्हिटॅमिन डी घेत आहे.’ ब्लैक बिकिनीमध्ये बीचवर उभ्या असलेल्या अभिनेत्रीची ही छायाचित्रे खूप प्रसिद्धी मिळवत आहेत.

२०१२ मध्ये निधीने ‘तारक मेहता का उलटा चश्मा’ या शोद्वारे टीव्हीमध्ये पदार्पण केले होते आणि 7 वर्षाहून अधिक काळ या कार्यक्रमाशी संबंधित राहिली. 2019 मध्ये तिने शो सोडला होता आणि ही भूमिका आता पलक सिंधवानी साकारत आहे. निधी वास्तविक जीवनात बर्‍यापैकी स्टायलिश आणि सुंदर आहे. अभिनेत्री सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.