ना भांडण ना अफेअरची चर्चा , तरीही सनी आणि माधुरीला पुन्हा एकत्र पाहिले गेले नाही, हे होते कारण

बॉलिवूडमध्ये अशी अनेक ऑनस्क्रीन जोडपे होती जी पडद्यावर जबरदस्त हिट्स होती, पण पुन्हा कधी दिसली नाहीत. अशीच एक जोडी म्हणजे माधुरी दीक्षित आणि सनी देओल जे एकदाच स्क्रीनवर दिसले.जेव्हा सनी आणि माधुरीने एकत्र चित्रपट केला तेव्हा ते दोघेही मोठे स्टार होते.त्यांची जोडी चाहत्यांनाही खूप आवडली पण हे एकदाच घडले.यामागील एक मोठे रहस्य आहे जे बर्‍याच लोकांना माहित नाही.

आज आपणास सांगणार आहोत की सनी आणि माधुरी हिट झाल्यानंतरच का एकत्र दिसले नाही.अनिल कपूर ही जोडी फोडण्याचे कारण बनले.माधुरी आणि सनीने एकत्रितपणे काम केलेला चित्रपट ‘त्रिदेव’ होता.या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर चांगलीच कमाई केली होती. चित्रपटाचे दिग्दर्शन राजीव राय यांनी केले होते. त्यात एक गाणे होते जे खूप प्रसिद्ध होते.त्या गाण्याचे बोल होते तेरी मोहब्बत में…. हे गाणे चाहत्यांनी चांगलेच पसंत केले.या गाण्यात माधुरी आणि सनीची केमिस्ट्री खूपच सुंदर होती.

चाहत्यांना ही जोडी इतकी आवडली की त्यांना पुन्हा पाहायची इच्छा सर्वांनीच व्यक्त केली तथापि, ही जोडी केवळ पहिल्या आणि शेवटच्या वेळी दिसली. माधुरी आणि सनी यांच्यात वादही झाला नाही आणि आजही त्यांचे चांगले संबंध आहेत. यानंतरही हे दोघे पुन्हा कधी एकत्र दिसले नाहीत. अनिल कपूर हे यामागील कारण होते.

वास्तविक त्यावेळी माधुरी आणि अनिल हे दोघेही खूपच प्रसिध्द होते. दोघांचेही चित्रपट सुपरहिट होत होते. त्यावेळी या दोघांना एकत्र कास्ट करायला लावणारे दिग्दर्शकांचे सिनेमे हिट ठरायचे. त्याचवेळी अनिल कपूर आणि सनी देओल ही एकमेकांची कडक स्पर्धा मानली जात होती. सनीचे चित्रपट हिट होत असत तरअनिल कपूर एकापेक्षा जास्त चित्रपट देत असत.

बोनी कपूरने अनिल कपूरला सुपरस्टार बनवण्याची योजना आखली होती. त्या वेळी चित्रपट करायच्या सर्व मोठ्या अभिनेत्रींनी सोबत बोनी अनिल ला उभा करत.याशिवाय त्या वेळी बोनी एक प्रसिद्ध निर्माता झाला होता. अशा परिस्थितीत श्रीदेवी आणि माधुरीची जोडी त्यावेळी अनिल कपूरसोबत होती. त्यांच्या जोडप्यांनाही मोठा गाजावाजा झाला, तर माधुरीचा सनीसोबतचा चित्रपट एकदाच बनला होता.

विशेष म्हणजे माधुरीचे नाव त्या काळात अनिल कपूर आणि संजय दत्त यांच्याशी खूप जोडले गेले होते. संजय आणि अनिल कपूरसोबतही माधुरीची जोडी खूपच पसंत झाली होती. त्याच वेळी, सनीचे नाव डिंपल कपाडियाशी जोडले जात होते,हे प्रकरण बर्‍याच दिवसानंतर खंडित झाले.माधुरीची अनिलशी नेहमीच मैत्री होती, तर 27 वर्षानंतर माधुरीची संजय दत्तशी मैत्री झाली.

सनी आणि माधुरीची जोडी पुन्हा एकत्र होऊ शकली नाही, पण जेव्हा दोघे रिअॅलिटी शोमध्ये एकत्र दिसले तेव्हा लोकांची प्रसिध्दी हरवली होती. वर्क फ्रंटबद्दल बोलताना, माधुरीला अखेर ‘कलंक’ या चित्रपटात दिसली होती तर सनी देओल यांनी ‘पल दिल के पास’ या चित्रपटाची निर्मिती केली होती, ज्यात त्याच्या मुलाने पदार्पण केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.