तर ही आहे वास्तविक जीवनातील जेठालालची पत्नी, नेहमीच राहते प्रसिध्दी पासून दूर!!

लोकप्रिय आणि विनोदी टीव्ही शो “तारक मेहता का उलटा चश्मा” 12-13 वर्षा पासून सतत प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे. या शोची सर्व पात्रे त्यांच्या मनोरंजक शैलीसाठी ओळखली जातात, पण ‘जेठालाल’ म्हणजेच दिलीप जोशी आपल्या विचित्र शैलीने अनेक प्रेक्षकांची मने जिंकतो.
तुम्ही जेठालालचे कुटुंब ऑनस्क्रीन पाहिले असेलच पण आज आम्ही तुम्हाला त्याच्या रियल लाइफ फैमिली विषयी सांगणार आहोत.

दिलीप जोशीचा जन्म 26 मे 1968 रोजी झाला होता. दिलीप जोशी असे जेठालालचे नाव आहे, तो बर्‍याच दिवसांपासून टीव्ही आणि चित्रपटसृष्टीत कार्यरत आहे. पण शोमधून त्याची ओळख झाली. त्याने चित्रपटात दबंग खान सलमान खानसोबतही काम केले आहे. त्याने ‘मैंने प्यार किया’ आणि ‘हम आपके हैं कौन’ यासारख्या चित्रपटात काम केले आहे.

जेठालालच्या खऱ्या आयुष्यातील पत्नीचे नाव जयमाला जोशी आहे, त्यांना दोन मुले आहेत. त्यांना एक मुलगा आणि एक मुलगी आहे. त्यांच्या मुलीचे नाव नियती जोशी आणि मुलाचे नाव ऋत्विक जोशी आहे. दिलीप जोशी ची पत्नी लाइमलाइटपासून दूर राहते पण दोघेही एकमेकांच्या अगदी जवळ आहेत. एका प्रसिद्ध अभिनेत्याची पत्नी असूनही ती लाइमलाइटपासून दूर राहते.

जेठालाल हा संपूर्ण कुटुंबातील माणूस आहे. कामानंतर कुटुंबासमवेत वेळ घालवणे त्याला आवडते. त्याला कुटुंबासमवेत प्रवास करायला मजा येते. त्यांच्या लग्नाला जवळजवळ 20 वर्षे पूर्ण झाले आहेत. जयमाला जोशी बहुतेकदा दिलीप जोशीसमवेत अवॉर्ड फंक्शनमध्ये दिसते. तसेच ती गृहिणी आहेे, व ती खूपच सुंदर आणि स्टाईलिशही आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.