सनी लिओनीचा मुलगा तैमूरसारखा दिसू लागला, लोक म्हणाले ‘हा काय झोल आहे? यात सैफचा हात ..

सोशल मीडियाच्या आजच्या युगात स्टार किड बाबत लोकांमध्ये मोठी क्रेझ दिसत आहे. फेसबुक, ट्विटर आणि इन्स्टाग्रामपर्यंत त्यांची छायाचित्रे टिपली आहेत. बॉलिवूडमध्ये आतापर्यंत किती स्टार किड्स आली आणि अगदी मोठी होऊन गेली. पण आतापर्यंत तैमूर अली खानसारखी लोकप्रियता कोणाबरोबर दिसली नाही.

करीना कपूर आणि सैफ अली खान यांचा हा मुलगा जन्मापासूनच मीडिया आणि पब्लिकचा स्टार आहे. तैमूर कुठे जातो, तो काय करतो आणि काय खातो, या सर्व गोष्टी जाणून घेण्याची लोकांना उत्सुकता आहे. आतापर्यंत कोणत्याही अन्य बॉलिवूड स्टार किडला तैमूरशी टक्कर देेऊ शकला नाही. तथापि, आता असे दिसते की या गोष्टी देखील लवकरच बदलणार आहेत.

वास्तविक, बॉलिवूडची चर्चेत असणारी अभिनेत्री सनी लिओनीचा मुलगाही या काळात बराच चर्चेत आहे. आश्चर्य म्हणजे सनीचां मुुलगा अगदी अचूकपणे तैमूर सारखा दिसतो. त्याची छायाचित्रे पाहून अनेक चाहत्यांची फसवणूक झाली आहे.चाहत्यांना वाटले की तैमूर सनीच्या मांडीवर बसला आहे. तथापि, नंतर ते उघड झाले की तो सनीचा स्वतःचा मुलगा आहे, तो तैमूरसारखा दिसतो.

सनीला दोन जुळे मुल आहेत ज्यांचे नाव अशर आणि नोहा असे आहे. आशर आणि नोहा चित्रात कोण दिसतोय हे या क्षणी कळलेच नाही. तैमुरी आणि सनीच्या मुलाच्या सारखं दिसण्या मूळे ते लोकांना आश्चर्यचकित करत आहे. लोक या प्रकरणात बर्‍याच टिप्पण्या देऊनही मजा घेत आहेत.

एक टिप्पणी देणारा एक युजर म्हणतो, “त्याचा चेहरा तैमूरसारखाच आहे. शेवटी, हा झोल काय आहेत? ” मग एक माणूस थोडी मजा करत म्हणतो की, “सनी, यात सैफचा हात आहे का?” मग कोणीतरी मध्यभागी येतो आणि म्हणतो, ” समान चेेहर्याचे बरेच लोक आहेत.” व आज मीसुद्धा पाहिले. ” एकजण म्हणाला, “आता पाहू बॉलिवूडमध्ये आता कोण राज्य करेल?” करीनाचा मुलगा की सनीचा मुलगा ”

सोशल मीडियावर अशाच प्रकारच्या बऱ्याच कमेंट्स येत आहेत. तथापि, बरेच लोक सनीच्या मुलाच्या क्यूटनेसचे कौतुक देखील करीत आहेत. सनी बर्‍याचदा सोशल मीडियावर आपल्या मुलांची छायाचित्रे पोस्ट करत असते. तिला निशा नावाची एक मुलगीही आहे. सनीने निशाला दत्तक घेतले होते. ती तिच्या तीन मुलांबरोबर खूप प्रेम करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *