सिनेसृष्टीतील या अभिनेत्रींनी आपले पाहिले बाळ गर्भाशयातच गमावले, नंतर झाला खुलासा!!

आजच्या युगात बॉलिवूड चित्रपटांचे विषय हळूहळू बदलत आहेत. सामान्य लोक स्वत: ला चित्रपटांशी कम्पेअर करण्यास सक्षम असतात. त्याचबरोबर बॉलिवूड सेलिब्रिटींच्या जीवनाचा सामान्य लोकांच्या जीवनावरही मोठ्या प्रमाणात परिणाम होतो. लोक त्यांच्या आवडत्या स्टार्स ला फॉलो करतात व अनेक गोष्टी शिकतात.

काजोल
काजोलने बॉलिवूड इंडस्ट्रीवर कित्येक वर्षे राज्य केले आहे. तीचे चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर हिट ठरले आहेत. लग्नाच्या 2 वर्षानंतर तिचा गर्भपातही झाला आहे. मोठ्या कष्टाने तिने या वेदनाचा सामना केला आहे. हा काळ होता जेव्हा कभी खुशी कभी गम ’हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर सर्व रेकॉर्ड तोडत होता.

शिल्पा शेट्टी
शिल्पा शेट्टी तिच्या चित्रपटांसोबतच तिच्या फिटनेससाठीही परिचित आहे. तिने आपल्या योगाचे व्हिडिओही काढले आहेत. पण स्वत: ची आणि आरोग्याची खूप काळजी घेणारी शिल्पा शेट्टीनेसुद्धा मिसकैरेज चा सामना केला आहे. 2009 मध्ये शिल्पा शेट्टी ने उद्योगपती राज कुंद्राशी लग्न केले होते. लग्नानंतर शिल्पा गर्भवती झाली पण काही काळानंतर तीचे मिसकैरेज झाले.

सायरा बानो
दिलीप कुमार आणि सायरा बानो यांची जोडी बॉलिवूडमधील सर्व जोडप्यांसाठी एक उदाहरण आहे. दोघांनीही कोणतेही मूल नसताना आपले जीवन खूप चांगल्या प्रकारे जगले आहेत. लग्नानंतर सायरा बानो गर्भवती झाली होती. पण 8 महिन्याच्या प्रेगनेंसी नंतर तिचे मिसकैरेज झाले. या नंतर सायरा कधीच आई झाली नाही.

गौरी खान
शाहरुख आणि गौरी खान यांना तीन मुले आहेत. तो आपल्या कुटुंबासह खूप आनंदीही आहे. पण गौरी खानचे एकदा मिसकैरेज झाले आहे, हे फार कमी लोकांना ठाऊक आहे. शाहरुख खानने एका मुलाखती दरम्यान सांगितले होते की, 1997 मध्ये त्याची पत्नी गौरी खानचे मिसकैरेज झाले होते. त्यावेळी शाहरुख भारतात नव्हता.

किरण राव
बॉलिवूडचा मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खानची पत्नी किरण रावदेखील मिसकैरेजच्या वेदनेतून गेली आहे. लग्नानंतर किरण राव 2009 मध्ये आई होणार होती, परंतु काही कारणांमुळे तीचे मिसकैरेज झाले. त्यानंतर 2011 मध्ये तिने एका मुलगा जन्म दिला.

रश्मी देसाई
अभिनेत्री रश्मी देसाईसुद्धा तिच्या वैयक्तिक आयुष्यासाठी चर्चेत राहिली आहे. रश्मी देसाई ने अभिनेता नंदीश संधूशी विवाह केला. लग्नानंतर काही महिन्यांनच ती गरोदर राहिली. परंतु तिचे मिसकैरेज झाले. यामुळे रश्मीला धक्काही बसला होता, परंतु असे असूनही ती धैर्याने शूट करत राहिली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.