कैटरीनाचे करिअर संपायच्या मार्गावर असल्याने आता सलमानचा तिच्या बहिणीवर डोळा,सर्वांसमोर ही मोठी घोषणा केली…

बॉलिवूड अभिनेता सलमान खान ज्येष्ठ कलाकारांपैकी एक आहे. त्याचे वय वाढत असूनही, मुली त्याच्यावर अजूनही फिदा होतात. सलमान खानने कैटरीना कैफ आणि जरीन खानसारख्या बर्‍याच अभिनेत्रींना बॉलिवूडमध्ये करिअर बनवण्यासाठी मदत केली आहे. सलमान सौंदर्य आणि टैलेंटचे कौतुक करण्यास कधीही मागे राहत नाही.

कैटरीना कैफ नंतर आता सलमान खान कैटरीनाची बहीण इसाबेल कैफचा प्रियकर बनला आहे. सलमान इसाबेलची प्रशंसा करताना दिसला आहे. सलमान लवकरच इसाबेलला बॉलिवूडमध्ये लॉन्च करणार आहे. अलीकडेच इसाबेल एका म्युझिक व्हिडिओमध्ये दिसली ज्यानंतर सलमान खान तिचे कौतुक करताना थकला नाही.

इसाबेल अलीकडेच माशा अल्लाह सॉन्गच्या म्युझिक व्हिडिओमध्ये दिसली आहे. हे गाणे दीप मनी ने गायले आहे. व्हिडिओमध्ये इसाबेलच्या अभिनयाची खूप प्रशंसा केली जात आहे. खुद्द दीप मनीनेही इसाबेलच्या अभिनयाचे कौतुक केले आहे. त्याचा विश्वास आहे की इझाबेल लवकरच बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवू शकते.

त्याचवेळी इसाबेलचा म्युझिक व्हिडिओ पाहिल्यानंतर सलमान खानसुद्धा तीची स्तुती करण्यापासून स्वत: ला रोखू शकला नाही. सलमान खानने इसाबेलचे कौतुक केले आहे आणि म्हटला आहे की, या गाण्यात ती खूपच सुंदर दिसत आहे व गाणे खूप चांगले आणि सुंदर आहे. म्युझिक व्हिडिओबद्दल सलमाननेही इसाबेलचे अभिनंदन केले आहे.

अशी बातमी आहे की सलमान खान लवकरच इसाबेलला बॉलिवूडमध्ये लॉन्च करणार आहे. इसाबेल क्वाथा या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये येऊ शकते. इसाबेलने इंडस्ट्रीत स्थान मिळवताना कैटरीना कैफसुद्धा खूप खुश आहे. आपल्या बहिणीबद्दल बोलताना कैटरीनाने असं म्हटलं आहे की, इसाबेलच्या या कामाबद्दल ती खूप खूश आहे.

बॉलिवूडमध्ये कैटरीना कैफच्या यशस्वी कारकीर्दीमागे सलमान खानचा मोठा हात आहे. सलमानने कैटरीनाला बर्‍याच मोठ्या चित्रपटांमध्ये संधी दिली आहे. ज्यामुळे कॅटरिना आज बॉलिवूडची नामांकित अभिनेत्री आहे. कैटरीनाने सलमान खानला बर्‍याच दिवस डेट केले पण त्यांचे संबंध चालले नाही. सलमाननंतर कैटरीनाचे नाव रणबीर कपूरशी जोडले गेले होते, पण काही काळात तिचा रणबीरबरोबर ब्रेकअपही झाला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.