सुशांतच्या पुण्यतिथीपूर्वी रियाने केली अशी पोस्ट,केला अमिताभ बच्चन यांचा उल्लेख!!

सुशांत प्रकरणात तु’रूंगात गेलेली बॉलिवूड अभिनेत्री रिया चक्रवर्ती पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे. सुशांतच्या मृ*’त्यू”नंतर रियाने स्वत: ला सोशल मीडियापासून दूर केले होते. पण आता बऱ्याच दिवसानंतर रियाने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर एक पोस्ट शेअर करुन सर्वांना चकित केले आहे.

वास्तविक, अभिनेत्रीने एक कोट सामायिक केला आहे ज्यावर असे लिहिले आहे की ‘महान दु: ख मोठे सामर्थ्य देते! तुला याबद्दल माझ्यावर विश्वास ठेवावा लागेल. प्रतीक्षा कर … प्रेम … रिया. ‘ सोशल मीडियावर रियाची ही पोस्ट खूप व्हायरल होत आहे.

त्याचवेळी 2021 मध्ये रिया चक्रवर्तीच्या चाहत्यांसाठी एक चांगली बातमी समोर आली आहे की, रिया लवकरच बॉलिवूडमध्ये कमबॅक करणार आहे. रियाबद्दल बोलताना सुशांतचा मित्र आणि दिग्दर्शक रुमी जाफरी म्हणाली की रिया पुढच्या वर्षाच्या सुरुवातीला कमबॅक करणार आहे.

पुढे म्हणाली की, हे वर्ष तिच्यासाठी अत्यंत ट्रॉमेटिक होते. मध्यमवर्गीय मुलीगी तुरूंगात गेल्यावर तिच्यावर आणि तिच्या कुटूंबावर काय परिणाम होतो याची आपण कल्पना देखील करू शकत नाहीत? तसेच ती म्हनाली की मी नुकताच रियाला भेटले पण तिच्याशी जास्त बोलले नाही.

लवकरच रिया अमिताभ बच्चन आणि इमरान हाश्मी यांच्या आगामी ”चेहरे’ या चित्रपटातही दिसणार आहे. काही दिवसांपूर्वी या चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज करण्यात आला होता ज्यामध्ये रिया देखील दिसली होती. पण तीची या ट्रेलरमध्ये इतकी छोटीशी झलक आहे की ती डोळ्याच्या पापण्या लवताच गायब झाली. सुशांत प्रकरणात तु’रूंगा’त गेलेल्या रियाबद्दल अशी अफवा पसरली होती की, तिचे सीन चित्रपटातून काढून टाकले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.