तारक मेहता मधील दया आणि डिरेक्टर मधील वादामुळे होणार नव्या दयाची एन्ट्री, दिशा वकाणीची जागा घेणार ही अभिनेत्री!!

एकीकडे ‘तारक मेहता’ चे चाहते ‘दया बेन’ च्या एन्ट्रीच्या नव्या अपडेटची वाट पहात बसलेले आहेत. त्याच वेळी, टीएमकेओसीमध्ये एपिसोडची फॅब्रिक ‘ब्लॅक मार्केटींग’ ने विणली जात आहे. आता असे वृत्त आले आहे की, दरम्यानच्या काळात असित मोदी शोमध्ये एक नवीन एन्ट्री आणण्याचा विचार करत आहे. रिपोर्ट्सनुसार शोमधील निर्माता असित मोदी शोमधील मसाला कंटेंट वाढविण्यासाठी शोमध्ये नवीन अभिनेत्री आणणार आहे.

टेली चक्कर च्या अहवालानुसार- ‘परमवतार श्रीकृष्ण’ अभिनेत्री सोनी पटेल, तारक मेहता का उल्टा चश्मा मध्ये एन्ट्री मारणार आहे. बातमीनुसार अभिनेत्रीच्या एन्ट्रीबरोबरच या कार्यक्रमात एक अतिशय रोमांचक ट्विस्ट येईल. अशा परिस्थितीत तारक मेहता शोमध्ये सोनी पटेलची एन्ट्री शोच्या दृष्टिकोनातून खूप महत्वाची मानली जात आहे.

मात्र, अभिनेत्री सोनी पटेलने तिच्या एन्ट्रीवर सध्या कोणतीही प्रतिक्रिया उमटलेली नाही. तसेच तीने याबाबत अधिकृतपणे कोणतीही माहिती दिलेली नाही. पण सोनीने आपल्या अधिकृत इंस्टाग्रामवरून एक पोस्ट शेअर केली आहे. सोनीच्या पोस्टमध्ये तारक मेहता चे जेठालाल म्हणजे दिलीप जोशी दिसत आहे. सोनीने दिलीप जोशीसोबत स्वत: चे एक चित्र शेअर केले आहे.

अशा परिस्थितीत, तारक मेहता मद्ये दया बेनची नेहमीच डीमांड असते, तेथे सोनी पटेलचा प्रवेश मोठ्या प्रमाणात शोमेकर्स दिशा वकानीची कमतरता भागवू शकतो! सोशल मीडियावरील चाहते अजूनही असाच प्रश्न विचारत आहेेत की तारक मेहता मद्ये दया बेनची रीएंट्री कधीपर्यंत होईल? तारक मेहता का उलटा चश्मा या दूरदर्शन कार्यक्रमात दया बेनची भूमिका साकारणारी दिशा वाकानी कदाचित या कार्यक्रमातून गायब झाली असली तरी ती सतत चर्चेत असते. तसेच, दयाबेन’ ची फी ‘जेठालाल’ च्या बरोबरीची होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.