तारक मेहता का उल्टा चश्मा: या एका भागामध्ये दाखवली होती दया बेनची आई,आजपर्यंत आहे रहस्य!!

तारक मेहता का उल्टा चश्मा हा शो भारतीय टीव्ही इतिहासातील सर्वात आवडता टीव्ही कार्यक्रमांपैकी एक मानला जातो. हा शो 2008 मध्ये सुरू झाला आणि तेव्हापासून तो सर्व वयोगटातील लोकांचे मनोरंजन करीत आहे. जरी शोची मुख्य अभिनेत्री दिशा वाकानीने ब्रेक घेतला असला तरी लोक अद्याप तिच्या दयाबेनच्या व्यक्तिरेखेतून सावरलेले नाहीत. दया बद्दल एक मजेशीर गोष्ट म्हणजे ती नेहमी तिच्या आईशी नेहमी संवादात असते.

तिच्या आईचा अद्याप गोकुळ धाम सोसायटीचा दवरा करणे अजून बाकी आहे. ती शो मद्ये नसतानाही तीचे शो मद्ये एक महत्त्वाचे पात्र आहे. दयाबेनच्या आईबद्दल एक गोष्ट समोर येते ती म्हणजे ती एक समाजसेेवक आहे. तथापि, शोच्या एका भागामध्ये ती प्रत्यक्षात दिसली हे थोड्या लोकांना ठाऊक आहे.

हे शोच्या खूप आधी घडले होते, जे की कॉमेडी शो प्रेक्षकांना क्वचितच माहित असेल. तसेच अलीचकडेच दायाबेनची आई गुजराती भाषेत बोलत असल्याचा एक व्हिडिओ समोर आला आहे.

हा 349 वा भाग होता पण दयाच्या आईने त्यानंतर शोवर येणे बंद केले. सध्या या शोने 3000 भागांची महत्त्वाची लैंडमार्क ओलांडली आहे, त्यामुळे दयाची आई कधी त्या शोमध्ये आपले स्थान बनवेल, हे पाहणे खूप उत्सुकतेचे ठरत आहे. दयाची भूमिका साकारणारी दया वाकानी उर्फ दयाने आपल्या पहिल्या मुलाला जन्म दिल्यानंतर मुलीला साभाळण्यासाठी विश्रांती घेतली आहे. ती 3 वर्षापासून शोपासून दूर आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.