तारक मेहता शोमध्ये बबीतालाही टक्कर देईल एव्हड्या हॉ’ट अभिनेत्रीची एन्ट्री, आपल्या बो’ल्ड शैली मुळे आहे प्रसिद्ध!!

तारक मेहताचा अपसाऊंड डाउन कार्यक्रमाचे चित्रीकरण आजकाल मैदानी ठिकाणी केले जात आहे, त्यामुळे शोच्या कथेलाही असाच ट्विस्ट देण्यात आला आहे. या नवीन एपिसोडमध्ये शोची जुनी पात्रंही दिसू लागली आहेत, पण स्प्लिट्सविला फेम आराधना शर्मा यांच्यासह काही नवीन पात्रेदेखील दाखल झाली आहेत.

आराधना शर्मा स्प्लिट्सविलाची एक लोकप्रिय स्पर्धक होती जिने शोमध्ये असताना बरीच प्रसिद्धी मिळवली होत. आणि आता ती तारक मेहता का उलटा चश्मा या हिट कॉमेडी शोचा भाग बनली आहे. या शोमधील तिच्या व्यक्तिरेखेबद्दल बोलताना ती रंग तरंग नावाच्या रिसॉर्टमध्ये काम करत आहे. आणि ड्र*:ग मार्केटिंग करणार्‍या टोळी बरोबर तीची भूमीका आहे.

खर्या आयुष्यात, आराधना शर्मा खूपच बो’ल्ड आणि ग्लॅमरस आहे, जी सोशल मीडियावर आपले फोटो अपलोड करून आग लावते. ती एक मॉडेल आणि नर्तक देखील आहे. तसेच, आपल्याला माहित नाही असेल की स्प्लिट्सविला व्यतिरिक्त, आराधना शर्मा अनेक रिअॅलिटी शोमध्ये सहभागी झाली आहे.

ती डान्सर असल्याने तिने लहानपणीच बूगी वूगीमध्ये भाग घेतला होता, तर दुसरीकडे डान्स इंडिया डान्स यासारख्या शोचीही आराधना बनली होती. तिला १२ व्या सत्रात पाहिले गेले आणि येथून तिला खरी ओळख मिळाली, त्यानंतर आता तारक मेहता का उलटा चश्मा या शोमध्ये तिला भाग घेऊन खूप आनंद झाला आहे. तसे, पूजेचा हा अवतार पाहून बबिता जीच्या आठवणी ताज्या झाल्या आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.