भारती सिंगने जगापासून लपवले चक्क एवढे मोठे सत्य, निघाली एका मुलीची आई , व्हिडिओ व्हायरल…

आपल्या कॉमेडीने प्रेक्षकांना हसवताना आणि गुदगुल्या करणारी प्रसिद्ध कॉमेडियन भारती सिंग बहुतेकदा तिच्या चाहत्यांमध्ये चर्चेचा विषय असतो. भारती सिंग सध्या तिच्या एका व्हिडिओमुळे तिच्या चाहत्यांना हसवित आहे. एका व्हायरल व्हिडिओमध्ये भारती तिचा नवरा हर्ष लिंबाचियासोबत दिसली असून, यात तिची मजेदार स्टाईल दिसत आहे.

भारती सिंह अनेकदा रिआलिटी शोमध्ये होस्टच्या भूमिकेतही दिसली आहे. सध्या ती डान्स आधारित टीव्ही रिअॅलिटी शो डान्स दिवाना 3 मध्ये होस्टच्या भूमिकेत दिसत आहे. या कामात तिचा नवरा हर्षही तिला सहकार्य करत आहे. आणि अनेकदा शोच्या स्टेजवर ही जोडी लोकांचे मनोरंजन करते. तसेच हे दृश्य नुकत्याच एका व्हिडिओमध्ये दिसले आहे.

वास्तविक, डान्स दिवाना 3 शी संबंधित एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. यात भारती सिंग आणि हर्ष लिंबाचिया शोच्या स्पर्धक गुंजनसोबत दिसला आहे. भारतीची गुंजनसोबतची अतिशय मजेदार शैली सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. शोची छोटी मुलगी गुंजनला भारती सिंग आपली मुलगी म्हणून सांगत आहे.

व्हायरल व्हिडिओमध्ये आपण भारती सिंग, हर्ष आणि शोची गोंडस मुलगी दिसत असेल. हर्ष गुंजनला विचारत आहे की, तु काय करत आहेस, ती उत्तर देते की, ‘स्ट्रेचिंग’. पुढे हर्ष आपल्या पत्नी भारतीला म्हणतो की, गुंजनला खरं सांग. त्याला उत्तर म्हणून भारती म्हणते की, गुंजन ही आमची मुलगी आहे.

गुंजनकडे पाहत भारती म्हणते की तु माझी मुलगी आहेस. मम्मीला मिठी मार. भारती ने गुंजनला मिठी मारली आणि यशोदा का नंदलाल हे गाणे गायला सुरुवात केरते. भारती पुढे गुंजनला सांगते की, तू माझी मुलगी आहेस. तुझ्या दातात माझे रक्त आहे. तुझ्या हिरड्या मध्ये मुलगा…. हे ऐकून हर्ष आणि गुंजन हसू लागतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.