मध्यंतरी सर्वांचीच आवडती झालेल्या रश्मीकाने लग्नासाठी कसा मुलगा हवा यावर केला खुलासा!!

बंगळुरू कन्नड चित्रपटांतील एक अतिशय सुंदर आणि लोकप्रिय अभिनेत्री म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या रश्मिका मंदानाला गुगलने २०२० मध्ये भारतीय राष्ट्रीय क्रश म्हणून घोषित केले आहे. गूगलमध्ये नॅशनल क्रश शोधल्यानंतर रश्मिकाचे नाव समोर येते. 5 एप्रिल 1996 रोजी विराजपेट कर्नाटकात जन्मलेली रश्मिका गोंडस चेहरा, सौंदर्य आणि शैलीमुुळे खूप चर्चेत आहे.

एका मुलाखतीत रश्मिकाने सांगितले की, तमिळ संस्कृती तिच्यावर खूप परिणाम करते आणि तिला फक्त एक तामिळ मुलाशी लग्न करायचं आहे. रश्मिकाच्या म्हणण्यानुसार, मी तामिळनाडूतील संस्कृती खूप प्रभावित झाले आहे. मला आशा आहे की मी एका तामिळियनशी लग्न करावे आणि तमिळनाडूची सून व्हावे.

‘गीता गोविंदम’ चित्रपटातील रश्मिका मंडानाचा नायक असलेला अभिनेता विजय देवरकोंडा च्या व तिच्या अफेअरच्या बातम्या खूप चर्चेत आहेत. दोघे अनेकदा एकत्र दिसतात. बर्‍याच वेळा या जोडप्यास डिनर डेटच्याा वेळीही स्पॉट केले गेले आहे. यावर्षी 9 मे रोजी विजय देवेराकोंडाने वाढदिवस साजरा केला. यावेळी रश्मिकाने विजय देवेराकोंडासोबत तिच्या सामाजिक कथेवर घालवलेल्या एका विशेष फोटोसह वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या.

रश्मिकाला बॉलिवूडकडूनही ऑफर्स आल्या आहेत. रिपोर्ट्सनुसार शाहिद कपूरच्या ‘जर्सी’ चित्रपटाच्या विरुद्ध रश्मिका मंदानाला संपर्क साधण्यात आला आहे. रिपोर्ट्सनुसार रश्मिका साउथ फिल्म इंडस्ट्रीमधील एक नावाजलेले नाव झाले आहे. रश्मिका मंडाना सध्या एका चित्रपटासाठी 2 कोटी रुपये घेते. यासह रश्मिका आता दक्षिणच्या हाइएस्ट पेड अभिनेत्रींमध्ये सामील झाली आहे. तसेेच फीच्या बाबतीत, रश्मिका आता नयनतारा, अनुष्का शेट्टी आणि नागार्जुन यांची सून समांथा यांच्याशी स्पर्धा करीत आहे.

अल्पावधीतच रश्मिका लवकरच टॉलीवूडच्या 100 कोटी क्लबमध्ये प्रवेश घेणार आहे. ‘मिशन मजनू’ या चित्रपटाच्या माध्यमातून ती लवकरच बॉलिवूडमध्ये प्रवेश करणार आहे. रश्मिका मंदानाने तिचे शालेय शिक्षण कुर्ग पब्लिक स्कूल कोडागू येथून केले आहे. रश्मिका मंडानाने मानसशास्त्र विषयात पदवी प्राप्त केली आहे. याशिवाय तिने एमएस रमैया कॉलेजमधून जर्नलिज्म आणि इंग्रजी साहित्याचा अभ्यास केला आहे. अभ्यासादरम्यान रश्मिकाला मॉडेलिंगची ऑफर मिळाली होती.

मॉडेलिंग करताना रश्मिकाने अनेक जाहिरातींमध्ये काम केले. 2014 मध्ये तिने फ्रेश फेस ऑफ इंडियाचा किताब जिंकला. यानंतर ती क्लीन अँड क्लीअर कंपनीची ब्रँड अ‍ॅम्बेसेडरही बनली. रश्मिकाच्या कारकीर्दीची चर्चा केली तर तिने 4 वर्षात सुमारे 10 चित्रपटांत काम केले आहे. यामध्ये किरिक पार्टी, अंजनी पुत्र, चमक, चलो, गीता गोविंदम, देवदास, यजमान, डियर कॉमरेड, सरिलेरू नेक्केवरू और भीष्मा, पोगारू आणि सुलतान या चित्रपटांचा समावेश आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.