“अक्षयकुमार ने माझा वापर केला आणि मला दिले सोडून ” जेव्हा शिल्पा शेट्टी ने केला खळबळजनक खुलासा!!

बॉलिवूड मध्ये जशाप्रकारे अक्षयकुमार च्या प्रतिमेचे परिवर्तन झाले आहे, कदाचितच एखाद्या कलाकाराने वेळेसोबत असे केले असेल. पडद्यावर खिलाडी आणि खऱ्या आयुष्यात दिलफेक अक्षयकुमार, जिथे ट्विंकल खन्ना सोबत लग्न केल्यानंतर अचानक पतीव्रता पती बनून गेले, तेच मागच्या काही वर्षात पडद्यावर ते ‘ देशभक्त कुमारची ‘ प्रतिमा घेऊन देखील लोकप्रिय झाले आहेत. तर अक्षयकुमार यांच्या मागील जीवनाशी संबंधित अशा अनेक गोष्टी आहेत, ज्यामुळे सरळ सरळ त्यांच्या व्यक्तिमत्त्वावर बोटं उठतात ! असाच एक किस्सा अक्षयकुमार आणि शिल्पा शेट्टी यांच्या प्रेम कथेचा आहे. ती प्रेम कथा, जीचा शेवट खूप वेदनादायक होता. विशेषत: तेव्हा जेव्हा डोळ्यात पाणी येऊन शिल्पा शेट्टी स्पष्ट शब्दात म्हणाल्या होत्या की अक्षयकुमार ने त्यांचा वापर केला आणि नंतर सोडून दिले.

1994 मध्ये प्रेम, 2000 मध्ये ब्रेकअप

90 च्या दशकात अक्षयकुमार आणि शिल्पा शेट्टी यांची प्रेम कथा कोणापासून लपलेली नव्हती. प्रत्येक मासिकेपासून ते चहाच्या दुकानापर्यंत त्यांच्या प्रेमाची चर्चा होत होती. असे समजले जाते की सन 1994 मध्ये आलेला चित्रपट ‘ मैं खिलाडी तू अनाडी ‘ च्या सेटवर दोघांमधील जवळीक वाढली. या अथांग प्रेमाचा शेवट सन 2000 मध्ये झाला. एका असा ब्रेकअप जेव्हा त्याचे धागेदोरे निघू लागले तर प्रत्येकाने आपल्या तोंडावर हात ठेवला. शिल्पा सोबत ब्रेकअप नंतर 2001 मध्ये अक्षयकुमार ने ट्विंकल खन्ना सोबत लग्न केले होते.

अक्षयकुमार वर लागले ‘ टू टायमिंग ‘ चे आरोप

हे मनोरंजक आहे की अक्षयकुमार चा अफेअर शिल्पा शेट्टी सोबतच रविना टंडन सोबत देखील राहिले आहे. नंतर मग अक्षयकुमार च्या आयुष्यात ट्विंकल खन्ना आली. या तिघीही अभिनेत्री एखाद्या दशकात एकमेकींच्या चांगल्या मैत्रिणी होत्या. अक्षयकुमार वर ‘ टू टायमिंग ‘ म्हणजेच एकासोबत दोन मुलींना डेट करण्यासारखे गंभीर आरोप लागले होते. शिल्पा शेट्टी ने तर मुलाखतीत माध्यामांसमोर अक्षयकुमार वर गंभीर आरोप लावले होते.

शिल्पा म्हणाली – हो, अक्षयने मला दिला आहे धोका

शिल्पा ने एका मुलाखतीत स्पष्टपणे सांगितले होते की जेव्हा अक्षय त्यांच्यासोबत संबंधात होते, तेव्हा ते ट्विंकल खन्नाला देखील डेट करत होते. मात्र या विषयावर अक्षयने मौन पाळणे योग्य समजले. शिल्पा शेट्टीने ब्रेकअप नंतर 2000 मध्ये एका टॅब्लोइड वृत्तपत्राला मुलाखत दिली होती. यामध्ये शिल्पा म्हणाली होती की, अक्षयकुमार ने त्यांना धोका दिला आहे. त्यांनी ‘ टू टायमिंग ‘ केली आहे. ही पहिली वेळ होती, जेव्हा शिल्पा ने अक्षयकुमार सोबत आपल्या नात्याला सार्वजनिक स्थरावर स्वीकार केले होते.

” अक्षयने माझा वापर केला, नंतर मला सोडून दिले”

शिल्पा म्हणाली की, ” अक्षयकुमार ने माझा वापर केला. जेव्हा कोणी दुसरी मिळाली तेव्हा त्यांनी अगदी सहजपणे मला सोडून दिले. ते आणि फक्त तेच एकमात्र असे व्यक्ती आहेत, ज्यांच्यापासून मी नाराज आहे, कारण त्यांनी मला धोका दिला. मला पूर्ण विश्वास आहे की वेळ हिशोब ठेवेल. अक्षय ने जे केले आहे, एक ना एक दिवस ते त्यांच्या सोबत देखील होईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.