कृती पेक्षाही बोल्ड आहे तिची बहीण नुपूर, पहा फोटोज

मित्रांनो बॉलिवूड चित्रपट जगतातील सुंदर अभिनेत्री कृती सेनन ची लहान बहीण नुपूर सेनन अक्षयकुमार सोबत संगीताची चित्रफीत ‘ फिलहाल ‘ मध्ये दिसल्यानंतर सतत चर्चेमध्ये आहे. नुपूर सोशल मीडियावर देखील खूप सक्रिय असते आणि नेहमी आपले सुंदर छायाचित्रे आणि चित्रफीत शेअर करून चाहत्यांचे कौतुक गोळा करत राहते. आता पुन्हा एकदा नुपूरची चर्चा होत आहे.

हल्लीच नुपूरने सोशल मीडियावर पोहण्याच्या पुल मध्ये आपले काही छायाचित्रे शेअर केले आहेत ज्यामध्ये ती हिरव्या रंगाच्या पोहण्याच्या कपड्यात पोज देताना दिसत आहे. नुपूरचे हे छायाचित्रे सोशल मीडियावर वेगाने व्हायरल होत आहे.

आपल्या इंस्टाग्राम खात्याच्या मदतीने आपल्या एका छायाचित्राला चाहत्यांसोबत शेअर करताना नुपूर ने कॅप्शन मध्ये लिहिले – कदाचित मी एक जलपरी आहे जी समुद्रापासून खूप दूर राहते ? छायाचित्रात नुपूर खूपच सुंदर दिसत आहे.

नुपूरच्या या छायाचित्रावर लोक तीव्रपणे भाष्य करत आहेत. एका वापरकर्त्याने लिहिले, समुद्राची परी. तसेच दुसऱ्या वापरकर्त्याने लिहिले, दोन्ही बहिणींनी आग लावून ठेवली आहे. अजून एका वापरकर्त्याने लिहिले, सध्यातरी तुमची सुंदरता बघत आहोत.

हल्लीच नुपूरला अक्षयकुमार सोबत संगीत चित्रफीत फिलहाल मध्ये पडदा शेअर करताना बघितले गेले होते. चाहत्यांनी अक्षयकुमार सोबत त्यांच्या जोडीचे कौतुक केले होते. तसेच त्यांचे चाहते ‘ फिलहाल 2 ‘ ची देखील वाट बघत आहेत. ‘ फिलहाल 2 ‘ अक्षयकुमारच्या चार्टबस्टर ‘ फिलहाल ‘ गाण्याची पुढची कडी आहे आणि या मेलोडी ची अनप्लग्ड आवृत्ती स्वतः नुपूर ने गायली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.