एका वर्षांपासून विभक्त आहेत धर्मेंद्र हेमा,शेती करून घालवतोय आपले दिवस!!

पुन्हा एकदा देशात वाढत्या कोरोनाने सर्वांच्या अडचणी वाढवल्या आहेत. भारतात पुन्हा एकदा कोरोना विषाणूची गती वाढत आहे. आतापर्यंत बॉलिवूडचे अनेक स्टार्ससुद्धा कोरोणाच्या बळी पडले आहेत. ज्येष्ठ अभिनेता कोरोनापासून सुरक्षित राहण्यासाठी एका वर्षापेक्षा अधिक कालापासून आपल्या फार्म हाऊसवर राहत आहे. आणि धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनी हे गेल्या एका वर्षापासून एकमेकांना भेटू शकले नाहीत.

अलीकडेच हेमा मालिनीने तिच्या एका मुलाखतीत याबद्दल बोलले आहे. हेमा मालिनी ने सांगितले होते की, धर्मेंद्र गेल्या एका वर्षीपासून कोरोना विषाणूंपासून सुरक्षित राहण्यासाठी फार्महाऊसवर राहत आहे. ना तो बाहेर पडतो ना कोणी त्याला भेटायला जात. हेमा मालिनी म्हणाली की, “त्याच्या (धर्मेंद्र) सुरक्षेसाठी देखील हे आवश्यक आहे.” आत्ता, एकत्र वेळ घालवण्यापेक्षा सर्वात महत्त्वाचे म्हणजे निरोगी असणे आणि आम्ही त्याकडेच लक्ष देत आहोत. ”

ज्येष्ठ अभिनेता धर्मेंद्र चे फार्महाऊस मुंबईजवळील लोणावळ्यात आहे. त्याच्या फार्महाऊसमध्ये आवश्यक असलेली प्रत्येक गोष्ट उपस्थित आहे. त्याचे हे फार्महाऊस दिसायला खूप सुंदर आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार धरम जी ने या फार्म हाऊसमध्ये एक आलिशान बंगला देखील बांधला आहे. त्याचवेळी अभिनेत्याने फार्महाऊसमध्ये रॉक गार्डन देखील बनवले आहे.

धर्मेंद्र शेती करीत आहे…
धर्मेंद्र सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव असतो. वेळोवेळी तो त्याच्या चाहत्यांसाठी त्याचे फोटो आणि व्हिडिओ सामायिक करत असतो. असे म्हणतात की धर्मेंद्र हा फार्महाऊसवर सेंद्रिय शेती देखील करतो. त्याच्या फार्महाऊसमध्ये म्हशी आणि गायीही आहेत. धर्मेंद्रच्या या फार्महाऊसमध्ये अनेक कामगार काम करतात.

धर्मेंद्र ने आपल्या मुलाखतीत असे म्हटले आहे की, “मी एक जाट आहे आणि जाटांना त्यांच्या जमीनवर खूप प्रेम आहे.” माझा बहुतांश वेळ लोणावळा येथील माझ्या फार्महाऊसवरच मी घालवितो. ”

विशेष म्हणजे हेमा मालिनी धर्मेंद्रची दुसरी पत्नी आहे. धर्मेंद्रने प्रकाश कौरशी वयाच्या अवघ्या 19 व्या वर्षी पहिले लग्न केले होते, तर 1980 साली अभिनेत्री हेमा मालिनीशी त्याचे दुसरे लग्न झाले होते. एकत्र काम करत असताना दोघांची जवळीक वाढू लागली आणि अशा परिस्थितीत दोघांनीही एक होण्याचे ठरविले.

धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनी यांनी बर्‍याच चित्रपटात एकत्र काम केले आहे. 1975 च्या ‘शोले’ चित्रपटात या जोडीला चाहत्यांनी चांगली पसंती दिली होती. या ब्लॉकबस्टर हिट चित्रपटामध्ये धर्मेंद्र ने वीरूची भूमिका केली होती, तर हेमा मालिनीने ‘बसंती’ ची भूमिका केली होती. या चित्रपटात अमिताभ बच्चन, जया बच्चन, संजीव कुमार, अमजद खान यांच्यासारख्या दिग्गजांचीही महत्त्वपूर्ण भूमिका होती.

विशेष म्हणजे धर्मेंद्र हा एकूण 6 मुलांचा वडील आहे. धर्मेंद्रला पहिली पत्नी प्रकाश कौरकडून चार मुले आहेत. दोन मुले म्हणजे अभिनेता सनी देओल आणि बॉबी देओल. तर दोन मुली अजिता आणि विजयी देओल आहेत. त्याचवेळी हेमा आणि धर्मेंद्र ही दोन मुलींचे पालक आहेत. मोठ्या मुलीचे नाव ईशा तर लहान मुलीचे नाव अहाना देओल आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.