सुशांतच्या एम एस धोनी चित्रपटातील हे दृश्य होते अगदी हुबेहूब धोनीच्या  वास्तविक जीवनातील..

मनोरंजन, खेळ, व्यवसाय, राजकारण किंवा कोणत्याही क्षेत्र असो, आपल्याला सेलिब्रिटी आणि प्रसिद्ध व्यक्तिमत्त्वाबद्दल सोशल मीडियावर बरीच माहिती मिळेल. तथापि, बायोपिक चित्रपटाचे आकर्षण आणि क्रेझची पातळी वेगळी आहे, कारण मोठ्या पडद्यावरचे वास्तविक जीवन लोकांच्या प्रेरणादायक कथेच्या पुनरावृत्तीसारखे दिसते. नीरज पांडे दिग्दर्शित ‘एमएस धोनी: द अनटोल्ड स्टोरी’ या चित्रपटामध्ये भारतीय क्रिकेट संघाकडून कर्णधार महेंद्रसिंग धोनी च्या प्रवासावर हाइलाइट केला आहे.

क्रिकेटपटू होण्याचे स्वप्न पाळण्यापर्यंत आणि भारतीयांच्या ह्रदयात केलेल्या परिश्रमांच्या बळावर यश आणि आदर मिळवण्यापर्यंत, तसेच तिकिट कलेक्टर म्हणून नोकरी सोडण्यापर्यंत धोनीचे जीवन अभिनेता सुशांतने आपल्या एक्टिंग मधून दाखवले. तसेच चित्रपटाला बॉक्स ऑफिसवरही प्रचंड यश मिळालं आहे. या चित्रपटात धोनीची पत्नी साक्षी सिंगसोबत त्याच्या प्रेमकथेची एक झलक देखील दाखवण्यात आली आहे.

बायोपिकमध्ये सुशांत महेंद्रसिंग धोनीची भूमिका साकारत असताना, कियारा अडवाणी ने देखील साक्षी सिंग धोनीच्या भूमिकेत लोकांची मने जिंकण्यात यश मिळविले. धोनीने साक्षीशी 4 जुलै 2010 रोजी देहरादूनमध्ये लग्न केले होते. साक्षीने तिच्या लग्नासाठी ब्राइडल कलर म्हणजेच लाल लेहेंगा निवडला होता, ज्याला तिने हिरव्या रंगाच्या चोळी बरोबर पेयर केले होते.

साक्षीच्या दुहेरी दुपट्टीत तिच्या खांद्यावर डुप्पट लावला होता आणि तिने डोक्यावर हेवी दुपट्टा ठेवला होता . साक्षीने तिचे ब्राइडल लूक हेवी नेकपीस, मांग टीका, नथ आणि लाल बांगड्या घालून पूर्ण केेला होता. चित्रपटातही कियाराने साक्षीच्या लग्नाच्या दृश्यासाठी रीसायकल केलेला वेडिंग लेहंगा परिधान केला होता. त्याचे हायलाइट्स येथे पहा.

महेंद्रसिंग धोनीने लग्नासाठी ब्लू रंगाचा शर्ट आणि ब्लॅक पँट घातली होता. या कपड्यांना त्याने एम्ब्रॉयडर्ड जैकेट बरोबर पेयर केले होते. सुशांतच्या लग्नाचा लूकही ‘एमएस धोनीः द अनटोल्ड स्टोरी’ या चित्रपटात धोनीच्या स्टाईलमध्ये रिक्रिएट केला होता.

डोक्यावर घातलेली केशरी पगडी देखील एक ऑन आणि ऑफ स्क्रीन सेम होती. चित्रपटाच्या प्रदर्शनापूर्वी सुशांतने 12 महिन्यांच्या तयारी दरम्यान धोनीला तीनदा भेटल्याचे सांगितले होते. धोनीने हेलिकॉप्टर शॉटसाठी सुशांतच्या प्रयत्नांचे कौतुकही केले होते.

महेंद्रसिंग धोनीच्या कुटूंबासमवेत सुशांतचा फोटो.महेंद्रसिंग धोनी आणि साक्षी धोनीच्या विवाहानंतर 5 वर्षानंतर या दोघांची एक छोटी मुलगी जीवा धोनीचा जन्म झाला. हा ब्लॅक अँड व्हाइट फोटो खूप गोंडस आहे. 2015 मध्ये सुशांत सिंगच्या फेसबुक पेजवर शेअर केलेल्या दुसर्‍या फोटोमध्ये अभिनेता आणि त्याची माजी गर्लफ्रेंड अंकिता लोखंडे जीवावर प्रेम करताना दिसत आहेत. त्यावेळी धोनी आणि साक्षी दोघेही रांचीच्या घरी जेवायला गेले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.