तारक मेहता मधील साधा भोळा दिसणारा अमित भट्ट उर्फ बापूजी खऱ्या आयुष्यात आहेत एकदम वेगळा!!

तारक मेहता का उलटा चश्मा- प्रेक्षकांच्या आवडता कार्यक्रम तारक मेहता का उलटा चश्मा मधील प्रत्येक पात्र स्वतःचे महत्त्व ठेवते. ‘तारक मेहता का उलटा चश्मा’ हा सोनी सब चॅनल वर प्रसिद्ध असलेला लोकप्रिय कार्यक्रम होता जो जुलै 2008 मध्ये प्रथमच प्रसारित झाला आणि तेव्हापासून दूरदर्शनवर यशस्वीरित्या चालू आहे. हा कार्यक्रम ‘दुनिया ने औंधा चश्मा’ या साप्ताहिक कॉलमवर आधारित आहे.

जेठालालचे वडील चम्पकलाल म्हणजे बाबूजीची भूमिका साकारणारा अमित भट्ट याबद्दल बोलले तर, वास्तविक जीवनात तो म्हातारा नाही, तर तो अगदी तरुण आहे. तो वास्तविक जीवनात रंगीबेरंगी मू’डम’द्ये असतो. अमितलाही प्रवास करणे खूप आवडते. जेव्हा जेव्हा त्याला वेळ मिळेल तेव्हा तो आपल्या बायकोसह बाहेर पडतो.

अमित भट्ट ला आपल्या पत्नीबरोबर वेळ घालवायला आवडते. या मालिकेत अमित भट्ट च्या मुलांनीही काम केले आहे. शोमध्ये चम्पकलाल जेठाबरोबर खूप नाराज दिसतो. पण वास्तविक जीवनात तो खूप आनंदी मूड आहे. स्टेज शो करणेही अमितला आवडते. तो अवघ्या 47 वर्षांचा आहे.

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मध्ये अमित भट्ट यांची एका वयोवृध्द काकांची भूमिका आहे, परंतु जेवढे वयोवृध्द ते मालिकेमध्ये दिसतात तेवढे ते नाहीत. अमित भट्ट यांना जेव्हा चंपक चाचा ची भूमिका साकारण्याची संधी मिळाली तेव्हा ते मात्र 36 वर्षांचे होते. आता तारक मेहता का उल्टा चश्मा या मालिकेला 12 वर्ष पूर्ण झाली आहेत, परंतु अमित भट्ट यांच्या अभिनयाचे प्रत्येक दिवशी नवीन रंग बघायला मिळत आहेत.

अमित भट्ट यांच्या खाजगी आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर ते उत्तराखंड चे राहणारे आहेत. अमित भट्ट यांच्या पत्नीचे नाव कृती भट्ट आहे. अमित आणि कृती हे जुळ्या मुलांचे आई – वडील आहेत. तारक मेहता का उल्टा चश्मा मध्ये देखील अमित भट्ट यांचे दोन्ही मुले बघितले गेले आहेत. तसेच अमित भट्ट हे सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात. आपल्या चाहत्यांसाठी काही खास छायाचित्रे व चित्रफिते देखील ते शेअर करतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.