जेठलाल पासून ते बबिता पर्यंत तारक मेहता मधील हे कलाकार एका एपिसोडसाठी घेतात तब्बल एव्हडी रक्कम!!

टीव्हीचा लोकप्रिय कार्यक्रम ‘तारक मेहता का उलटा चश्मा’ प्रेक्षकांमध्ये बर्‍यापैकी लोकप्रिय आहे. त्याच्या प्रत्येक पात्राने त्यांच्या हृदयात एक विशेष स्थान निर्माण केले आहे. जेठालाल आणि बबिता जी यांच्या गोड-गोड बोलण्याने प्रेक्षकांचे खूप मनोरंजन होते. प्रत्येक अभिनेत्याची स्वतःची फॅन फॉलोइंग आहे.

तथापि, या शोमध्ये बर्‍याच कॅरेक्टर रिप्लेसमेंट्स देखील झाले आहेत, परंतु टीआरपीमध्ये कोणताही बदल झालेला नाही. या कार्यक्रमात दिशा वाकाणीची अनुपस्थिती असूनही हा कार्यक्रम प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे.

श्याम पाठक- तो शोमध्ये पोपटलालची व्यक्तिरेखा साकारत आहे. तो प्रेक्षकांचे खूप मनोरंजन करतो. तो प्रति भागचे 28 हजार चार्ज घेतो. शोमध्ये तो एका पत्रकाराच्या भूमिकेत आहे.कुश शाह – तो शोमध्ये गोली चे पात्र साकारतो. त्याला खाण्यापिण्याची खूप आवड आहे. तो प्रति भाग 8 हजार रुपये चार्ज घेतो.

मंदार चांदवडकर- या शोमध्ये आत्माराम भिडे चे पात्र साकारतो. 20-21 दिवस शूटिंग करतो. तो प्रति एपिसोड चार्ज 30 हजार रुपये घेतो.मुनमुन दत्ता – शोमध्ये ती बबिता जीची भूमिका साकारत आहे. प्रत्येक भागासाठी मुनमुन अंदाजे 30 हजार रुपये घेते. ती 16-17 दिवस शूट करते.

जेनिफर मिस्त्री बनसीवाल – शोमध्ये ती रोशन कौरची भूमिका साकारत आहे. ती प्रति भाग 22 हजार रुपये चार्ज घेते. महिन्यात ती 10-12 दिवस शूट करते.राज अनादकट- शोमध्ये तो टपूची भूमिका साकारत आहे. तसेच तो शोमध्ये जेठालाल चा मुलगा आहे. तो प्रति भाग 10 हजार रुपये चार्ज घेतो. तथापि, त्यानी काही काळापूर्वी भाव्या गांधींची जागा घेतली आहे.

अमित भट्ट- अमित भट्ट हा या शोमध्ये ‘चंपक चाचा’ ची भूमिका साकारतो. तो ‘जेठालाल’ चा बाबूजी आहे. तो प्रति भाग 35 हजार चार्ज घेतो.तो महिन्यात 21 दिवस काम करा. दिलीप जोशी- ‘तारक मेहता का उलटा चश्मा’ चे मुख्य पात्र ‘जेठालाल’ दिवसाला 50 हजार रुपये चार्ज घेतो. तो महिन्यात 25 दिवस काम करतो.

शैलेश लोढा- शोमध्ये तारक मेहताची भूमिका साकारणारा शैलेश एका एपिसोडसाठी 32 हजार रुपये घेतो. त्याची आणि ‘जेठालाल’ ची मैत्री चाहत्यांमध्ये खूपच चर्चेत आहे. तो महिन्यात 20 ते 21 दिवस काम करतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.