अत्यंत बो’ल्ड फोटो टाकल्याने चाहत्यांकडून कंगना झाली भन्नाट ट्रोल,म्हणाले, ‘हेदेखील घालण्याची काय गरज होती…’

कंगना रनौत केवळ एक टैलंटिड ऐक्ट्रेसच नाही तर फॅशनच्या बाबतीतही तिचा क्लास इतर अभिनेत्रींपेक्षा थोडा वेगळा आहे. ती केवळ भारतीयच नाही तर वेस्टर्न क्लोद्स परीधान करते, म्हणून प्रेक्षक तीच्याकडे टक लावून पाहत राहतात. हेच कारण आहे की कंगना ही बर्‍याच मुलींची शैली प्रेरणा आहे.

कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये जेव्हा कंगना हजर होती तेव्हा असेच काहीसे घडले. यावेळी, अभिनेत्री एकापेक्षा जास्त डिझाइनर कपड्यांमध्ये स्पॉट झाली होती, तेव्हा तिने खूप. प्रसिद्धी मिळवली होती. तथापि, चित्रात दिसणारा लूक असा होता की, लोकांना एक टक्कासुद्धा पसंत आला नव्हता आणि या रिवीलिंग स्टाइल मुुळे अभिनेत्रीला सोशल मीडियावर ट्रोल केले.

या मिरर इमेजमध्ये कंगना कारमेल ब्राउन कलरमधील डिझायनर ब्रामध्ये दिसत आहे, ज्याचा कट अनोखा आणि सुपर बोल्ड होता. यासह, अभिनेत्रीने टॉपलेस रंगाचे ब्लेझर जाकीट घातलेे होते, जी व्हिस्कोसपासून बनविली गेली होती. या स्त्रीलिंगी सिल्हूट जॅकेटमध्ये लेपल्स आणि फ्लॅप पॉकेट्ससह फ्रंट बटणे जोडली गेली होती.

या सटल कलर्ड ब्रा ऐंड जैकेटसह मिलिटरी ग्रीन कलरचे पँट मॅच केले होते. या सॉलिड कलर्ड ट्राउजर में स्ट्रेट, फ्लूइड लाइन्स, बेल्ट लूप्स आणि साइड पॉकेट्स जोडल्या गेल्या होत्या. कंगनाने ट्रूसार्डीच्या कपड्यांसह व्हाइट पंप हील्स घातली होती. त्याच वेळी, मिनिमलिस्ट लुक चेन ऐंड गोल्डन पेंडेंट तिने परीधान केलेे होते. न्यूड टोन ठेवून अभिनेत्रीने डार्क ब्राउन लिपस्टिक लावला होता.

कंगनाचा सेक्सी साइड शो करण्यासाठी हा लूक एकदम परिपूर्ण असला तरी सोशल मीडियावर बरेच लोक हे कपडे पाहून अस्वस्थ झाले होते. फोटो समोर येताच वापरकर्त्यांनी अभिनेत्रीला ट्रोल करायला सुरुवात केली, तुला हे घालायचि काय गरज होती ?’, ‘ती कपडे घालण्यास विसरली का?’, ‘ही खूप लाजीरवाणी गोष्ट आहे, ती फॅशन नसून बकवास’ आहे. अशी अनेक नकारात्मक प्रतिक्रिया व्यक्त केल्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published.