विरानुष्का नंतर आता नगर जिल्ह्यातील या प्रसिद्ध क्रिकेटपट्टू च्या घरी येणार गोड बातमी!!

अलीकडेच भारतीय क्रिकेट संघाचा वेगवान गोलंदाज झहीर खान ने आपला वाढदिवस साजरा केला होता. यावेळी त्याची पत्नी आणि अभिनेत्री सागरिका घाटगे ने अतिशय सुंदर फोटो शेअर केले होते.

आता बातमी समोर येत आहे की सागरिका गर्भवती आहे आणि लवकरच हे जोडपे पहिल्या मुलाचे पालक होणार आहेत. मुंबई मिरर मधील एका अहवालात म्हटले आहे की सागरिका गर्भवती आहे. याआधी क्रिकेटपटू विराट कोहली आणि त्याची पत्नी अनुष्का शर्मा नेही आपल्या गरोदरपणाची बातमी ऐकली होती.

झहीर खान आणि सागरिका घाटगे ने 2017 मध्ये लग्न केले आहे. या अहवालात असे म्हटले आहे की झहीर आणि सागरिकाच्या काही मित्रांनी प्रेग्नन्सीच्या वृत्ताला कन्फर्म केले आहे की लवकरच हे जोडपे पेंरेट्स होणार आहेत.

तथापि, झहीर किंवा सागरिका कडून या वृत्ताला कन्फर्मेशन आलेली नाही.सागरिका सध्या आयपीएल स्पर्धेसाठी युएईमध्ये आहे. जिथे नुकताच तिने पती झहीर खानचा वाढदिवस साजरा केला होता.या अहवालानुसार सागरिकाने जहीरच्या वाढदिवसाच्या कार्यक्रमात काळ्या रंगात सैल कलरचा ड्रेस परिधान केला होता. ज्यामध्ये तिचा बेबी बंप स्पष्ट दिसत होता.

सागरिका आणि झहीरने 24 एप्रिल, 2017 रोजी त्यांच्या सगाईची अनाउंसमेंट केली होती. यानंतर नोव्हेंबर 2017 मध्ये या दोघांचे लग्न झाले.सागरिकाच्या चित्रपटांबद्दल बोलताना तिने तिच्या अभिनय कारकीर्दीची सुरूवात 2007 मध्ये आलेल्या चक दे या चित्रपटातून केली होती.

या चित्रपटात तिने प्रीती सबर्वाल नावाच्या मुलीची भूमिका केली होती, ती चांगलीच पसंत केली गेली होती. या चित्रपटात शाहरुख खान मुख्य भूमिकेत होता.यानंतर सागरिकाने मिले ना मिले हम, रश, इराडा आणि पंजाबी चित्रपट दिलदारियां या चित्रपटात काम केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.