से*क्स संबंधी प्रश्न विचारतात न लाजता या अभिनेत्री ने दिल आश्चर्यकारक उत्तर!!

टॉलीवूडमधील एक यशस्वी अभिनेत्री समांथा अक्केनेनीने काही दिवसांपूर्वी तिचा 34 वा वाढदिवस साजरा केला. तसेच ती तिच्या सौंदर्यासाठी प्रसिद्धी मिळवते. सामंथा सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव्ह असते, आणि ती आपले विचार चाहत्यांना उघडपणे सांगते. पण सामन्थाच्या या शैलीमुळे ती काही वेळा अडचणीत सापडते. तथापि, सामन्था या समस्यांना सामोरे जायला मागे हटत नाही आणि ट्रोलरलाही चांगले उत्तर देते.

सामन्था अक्केनेनी ही दक्षिण इंडस्ट्रीतील एक उत्कृष्ट अभिनेत्री आहे आणि तिला फॅशन सेन्ससाठी देखील ओळखले जाते. अभिनेत्री नेहमी साधी दिसते पण तरीही ती लोकांचे लक्ष वेधून घेते. तीचे फोटोशूट पाहून चाहते दिवाणे होतात. त्याचवेळी, तीच्या फोटोशूट दरम्यान एक मजेदार किस्सा देखील खूप प्रसिद्ध झाला होता, ज्यासाठी सामंथा चर्चेत राहिली होती.

खरं तर एका फोटोशूट दरम्यान एका जर्नलिस्टने तीला एक विचित्र प्रश्न विचारला जो ऐकून सर्वजण थक्क झाले होते. प्रश्न असा होता की, जर सामन्थाला खाणे किंवा शा’री’रिक संबं’ध यातून एक निवडायचे असेल तर ती कोणाची निवड करेल. हा प्रश्न ऐकून सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला, परंतु सामन्थाने धडकन उत्तर दिलं होतं.

सामन्थाने उत्तरात सांगितले की ती शा’री’रिक संबंध निवडण्यास प्राधान्य देईल त्यानंतर एक मोठा वा’द निर्माण झाला होता, कारण आपल्या समाजात याबद्दल खुलेआम बोलणे आजही व’र्जित सारखे आहे. पण सामंथानेे त्या वादाचा सामना केेला होता. याशिवाय सोशल मीडियाच्या माध्यमातून अनेकदा अनेक महत्त्वाच्या मुद्दय़ांवर तिने आपले मत मांडले आहे.

त्याच वेळी, सामन्थाच्या वैयक्तिक जीवनाबद्दल बोलताना, ती दक्षिण सुपरस्टार नागार्जुनचा मुलगा नागा चैतन्य याची पत्नी आहे. सामन्था आणि नागा चैतन्यचे लग्न हे एक बिग फैट इंडियन वेडिंगसारखे होते. त्यांच्या वेडिंगला बॉलिवूड, टॉलीवूड आणि राजकीय, तसेच जगातील नामांकित व्यक्ती उपस्थित होत्या.

सामन्थाच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलताना ती लवकरच द फॅमिली मॅन 2 मध्ये दिसणार आहे. याशिवाय विजय सेठूपती आणि नयनथारा यांच्यासमवेत सामथा ‘काथू वाकुला रेंडू कडाळ’ मध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.