या आहेत बॉलिवूड विलनच्या सुंदर मुली, पाहा फोटो…

बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये नायकाइतकेच महत्त्वाचे पात्र, खलनायकाचेही असते. बॉलिवूडच्या व्हिलनच्या मुलींबद्दल बोलले तर त्याही बर्याच सुंदर आणि गॉर्जियस आहेत. या यादीमध्ये शक्ती कपूरची मुलगी श्रद्धा कपूर, डेनीची मुलगी पेमा आणि प्रेम चोप्राच्या तीन मुली आणि इतरांचा समावेश आहे.

प्रेम चोप्रा
बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता आणि खलनायक प्रेम चोप्रा हा नामांकित कलाकारांपैकी एक आहे. त्याला तीन मुली आहेत. सर्वात धाकटी मुलगी म्हणजे प्रेरणा, तिचा नवरा अभिनेता शर्मन जोशी आहे. त्याला आणखी एक मुलगी पुनीता असून तीने अभिनेता विकास भल्लाशी लग्न केले. त्याचवेळी त्याच्य तिसर्‍या मुलीबद्दल बोलताना ती रुकिता असून तिचे लग्न डिझायनर राहुल नंदानेशी झाले आहे.

शक्ती कपूर
शक्ती कपूर बॉलिवूडमधील सर्वोत्कृष्ट कलाकारांपैकी एक आहे. त्याची खूप चांगली फॅन फॉलोइंग आहे. शक्तीला श्रद्धा कपूर ही मुलगी आहे. श्रद्धा कपूर ही आजच्या प्रसिद्ध अभिनेत्रींपैकी एक आहे. श्रद्धा सहसा कुटुंबासमवेत सुट्टीवर जात असते. ती तिच्या सुट्टीतील बरेच फोटोही शेअर करते.

रणजित
सुपर व्हिलन रणजितला एक मुलगी आहे. दिव्यांका बेदी सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव्ह असते. दिव्यांका तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करुन चाहत्यांशी संपर्कात राहते. ती वडील रणजितबरोबर ही फोटो शेअर करत असते. दिव्यांका पेशाने एक ज्वेलरी डिझायनर आहे.

किरण कुमार
किरण कुमार चे सुषमा वर्माशी लग्न झाले असून त्यानंतर त्यांनी कन्या सृष्टि कुमार आणि मुलगा शौर्य कुमार यांचे स्वागत केले. किरण कुमारचे वडील देखील एक खलनायक होते.

डॅनी
डॅनीला मुलगा रिनझिंग आणि एक मुलगी पेमा आहे. मी सांगतो की त्याचा मुलगा लवकरच बॉलिवूडमध्ये डेब्यू करणार आहे, परंतु त्याची मुलगी फिल्मी दुनियेपासून खूप दूर आहे. डेडलीसारख्या चित्रपटात जबरदस्त खलनायकाची भूमिका साकारणारा डॅनी नॉर्थ ईस्टचा आहे.

कुलभूषण खरबंदा
मिर्जापूरचा खलनायक कुलभूषण खरबंदा ला एक मुलगी असून तिचे नाव श्रुती आहे. त्याची मुलगी व्यवसायाने ज्वेलरी डिझायनर आहे. कुलभूषण अनेकदा आपल्या कुटूंबासमवेत फोटो शेअर करते.

आदित्य पंचोली
आदित्य पंचोलीचे प्रसिद्ध अभिनेत्री जरीना वहाब यांच्याशी लग्न झालं, आदित्यला मुलगी सना पंचोली आहे. आदित्य अनेकदा आपल्या मुलीबरोबर फोटो शेअर करत राहतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.