या प्रसिद्ध अभिनेत्रीने तिच्या दुसऱ्या पतीवर केले गंभीर आरोप, म्हणली-घराच्या लॉबी मध्ये मला…..

टीव्ही अभिनेत्री श्वेता तिवारी आजकाल आपल्या नव-नवीन फोटोंसाठी चर्चेत आहे. तसेच आजकाल तिने एक ग्लॅमरस लूक स्वीकारला आहे, आणि तिचा हा ग्लॅमरस लूक सर्वांनाच आवडला आहे. तसे, श्वेता तिच्य छायाचित्रांशिवाय नेहमीच तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल चर्चेत असते.

श्वेताने दोन विवाह केले होते, पण तिचे दोन्ही विवाह फार काळ टिकू शकले नाहीत. दोन्ही विवाहात त्यांचा घ’टस्फो’ट झाला आहे. सध्या श्वेता तिचा दुसरा पती अभिनव कोहलीसोबत वाईट संबंधांमुळे चर्चेत असते. आता नुकताच तिने खुलासा केला आहे की अभिनवने तिला बर्बाद करण्याची धमकी दिली आहे.

“माझ्या घराच्या लॉबीमध्ये तो मला म्हणाला की, दुसर्‍या एका महिलेची इमेज खराब करायला काय लागते, फक्त एक पोस्ट आणि मग तू बदनाम. ‘ यासह अभिनेत्री पुढे म्हणाली की, ‘5 दिवसानंतर त्याने माझी प्रतिमा बरबाद करण्यासाठी पोस्ट करायला सुरुवात केली.

माध्यमात उघडपणे याबद्दल बोलणारी व्यक्ती, लोकांना वाटते की हे एक सत्य आहे, परंतु ते चुकीचे असू शकते. असे का कोणाला वाटत नाही? तो फक्त प्रेक्षक आहे, सत्य काय आहे हे देखील त्याला माहित नाही आणि म्हणूनच दुसरी व्यक्ती आपली कहाणी सामायिक करीत नाही.

श्वेता तिवारीचा दुसरा पती अभिनव कोहली सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तिच्यावर अनेक गंभीर आरोप करत राहिला असेल हे तुम्ही सर्वांनी पाहिले असेलच. अलीकडेच अभिनव कोहलीने आपला मुलगा रेयांशला भेटू न दिल्याचा आरोप केला होता. काही काळापूर्वी अभिनव कोहलीनेही श्वेताचा एक व्हिडिओ व्हायरल केला होता, ज्यात अभिनेत्री अभिनवला तिच्या घरात जाण्यास नकार देताना दिसत होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.