कार्बन कॉपी आहे या आई – लेक, फोटोस पाहून थक्क व्हाल

िंपल आणि ट्विंकल- डिंपल आणि ट्विंकल केवळ चेहर्यावरच नव्हे तर त्यांच्या शरीराची रचना, उंची इत्यादी मधे देखील साम्य पहिला भेटते. केस आणि केसांची शैली देखील साम्य आहे.प्रथमच डिम्पलला पाहून लोक ज्या प्रकारे आपल्या सौंदर्यात गमावले, त्याच प्रकारे, वयाच्या 16 व्या वर्षी ट्विंकला पाहून लोक मोहित झाल्या शिवाय राहिले नाहीत आणि ट्विंकल मध्ये त्यांनी डिंपलची प्रतिमा पाहिली.

अमृता आणि सारा- अमृता आणि साराकडे पाहिल्यास असे दिसते की ते एकमेकांच्या कार्बन प्रती आहेत. सारा तिच्या आईसारखी दिसते. तरुण वयातील अमृताकडे पाहा आणि आता साराला बगा,दोघिन मधे केवळ चेहराच नाही, तर प्रतिभा,चाणाक्य सुद्धा समान आहे.

शर्मिला आणि सोहा-अमृता आणि सारा सारखे शर्मिला आणि सोहा मधे देखील खूप साम्य आहेत. केवळ चेहरा आणि वैशिष्ट्येच नव्हे तर शरीरावरची पोत आणि आकृती देखील तिच्या आईप्रमाणेच सुंदर आणि आकर्षक आहे.

पूनम आणि सोनाक्षी- पूनम आणि सोनाक्षी देखील या जोडीपैकी ,एकसारख्या दीसनार्या आहेत.जरी सोनाक्षी बद्दल पूर्वी असे म्हटले गेले होते की ती रीना सारखी दिसत आहे, परंतु जेव्हा आपण तिला पूनमबरोबर पहाल तेव्हा ती तिच्या आईची प्रतिमा दर्शवते. साडी आणि बिंदीसारख्या पारंपारिक लुकमध्ये सोनाक्षी,हुबेहूब पूनम सिन्हासारखे दिसते.

सोनी राज़दान आणि आलिया भट्ट- तुम्ही जर सोनी राज़दान आणि आलिया भट्ट ला पहिले तर आपोआपच समजेल की आलिया मधे क्यूटनेस कुठून आले आहे. आलियाला सोनी चा चेहरा आणि वैशिष्ट्ये भेतले आहेत आणि आलिया देखिल तिच्या आईची प्रतिमा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.